Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM waambiwa: Hivi mnafikiri Watanzania ni wapuuzi??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by chachana, Mar 12, 2012.

  1. c

    chachana Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Viongozi wa Chadema wamekata rufaa NEC kupinga suala la uraia wenye utata wa mgombea wa ccm sioi sumari.
    Hakuna ubishi maamuzi yaliyofanyika ni ya kibabe tu wa chama tawala katika kuhalalisha utata wa uraia wa sioi.
    Watanzania wanauliza hivi ccm mnafikiri watanzania hawaoni ubabe mnaoutumia?? Hivi mnataka kumdanganya nani kuwa hata nyinyi CCM mlijua na mnajua kuwa uraia wa sioi una utata?? Hivi kuhalalisha utata huo hamuoni CCM mmedhihirisha kufanya kazi kwa double standand, hamuoni mnaipeleka nchi pabaya?? (Hata hivyo mmekuwa sikio la kufa hamsikii dawa.
    hatari kubwa ni pale ambapo gharama ya ubabe huu itakapolipwa hapo baadae, itakuwa ni balaa.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mpaka sasa nimeamini ni kweli baadhi ya mawaziri wa serikali ya kikwete siyo raia wa tanzania
     
  3. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,428
    Likes Received: 928
    Trophy Points: 280
    % kubwa ni raia wa nchi za kigeni,ndio maana wanabebana.
     
  4. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,162
    Likes Received: 1,417
    Trophy Points: 280
    Mfunguzi wa kampeni aliwahi kutajwa na Mtikila kuwa yeye ni raia wa Msumbiji ndio maana alikazania sasa kujengwa daraja la kuunganisha msumbiji na tanzania ili aweze kurudi kwao kwa urahisi., swala la uraia likifuatiliwa seriously akina kinana, idi simba, bashe, mkapa rostam nk watakuwa kwenye wakati mgumu sana!1
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kama si raia baba yake aliwezaje kuwa mbunge wa Jimbo hilo? na kwa nini hakuhojiwa wakati huo, ahojiwe leo mwanae?
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Chadema ni mfa maji haachi kutapatapa.
     
  7. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    tukianza kuulizia nani si raia hata uncle ben,mimi mwenyewe na wengineo wengi sio raia
    labda wagogo.
     
  8. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,724
    Likes Received: 1,755
    Trophy Points: 280
    Mbona Mustafa Mkulo ni raia wa Malawi lakina anaongoza ghala la fedha za nchi nzima. Wanyarwanda kibao wata take advantage ya ubakaji huu wa sheria na kuja kugombea 2015
     
  9. M

    Makupa JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Naamini kabisa hata wewe sio raia
     
Loading...