Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM VS Chatanda - Mdharau mwiba mguu huota tende

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Apr 18, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Vijana Mkoa wa Arusha na baadhi ya wenye mapenzi mema na CCM walishauri mapema Mary Chatanda ahamishwe Arusha kwani anakivuruga na kuongeza ufa wa tabaka mbili za wanaCCM Arusha, lakini wakatia masikio pamba, leo yanayojilia akina Malya, diwani wa CCM na kisha kutafutatiwa na mlolongo wa vijana wengi kuibukia Chadema itakuwa kilio na kusaga meno kwa CCM. Mchelea mwana mwisho hulia, sasa CCM Arusha itabaki na Chatanda anayebebwa na vigogo.
     
  2. N

    Njele JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vigogo wa CCM waliona jambo la maana kwa CCM yao ni kumkumbatia Mary Chatanda huko Arusha, na lijalo ni hili: Madiwani wa Chadema wakizidi idadi ya madiwani wa CCM kura ya kutokuwa na imani na Meya wa Arusha itapata nguvu, hapo CCM hakuna zaidi ya uwepo Arusha ila historia ya mwanguko wa mende.
     
  3. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ccm ni mti unaopekechwa na ndani kwa ndani uijiaminisha kuwa bado uko imara!
     
  4. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kweli kwani ni sawa na mbuyu mkubwaaaaaaaaa lakini ndani kuna nafasi kubwa iliyojaa minyoo na nchwa tupu
     
  5. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Vigogo wa CCM cha muhimu katika chama huko Arusha ni Chatanda kuliko Idadi ya vijana wengi na viongozi wao wanaotimukia Chadema.
     
  6. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kwani huyu Mmama na yeye ni mrembo sana? Anamzidi Batilda?
     
  7. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Vigogo wanaomkumbatia wanajua uzuri wake kumzidi Batilda
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    MaryChatanda.jpg
    Mary Chitanda
    batrilda Burian.jpg
    Dr. Batrilda Buriani
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ukizingatia watoka Tanga...
     
  10. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jamii forums hapana dogo, sikutazamia kupata picha za hawa wawili walioiangamiza CCM Arusha. Vigogo CCM sasa wanajutia kutotenganisha mapenzi binafsi na suala la uongozi kisiasa na athari zake.

    [​IMG][​IMG]
     
  11. N

    Njele JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh mbavu zangu zimebaki kushikiliwa na mikono yangu, sikutegemea kuangua kicheko cha aina hii leo. Hawa ndio watu mashuhuri wa Arusha Batilda Buriani na Mary Chatanda CCM kuwaona ni bora na muhimu zaidi katika mkoa wa Arusha kuliko kulinda uhai wa CCM kwa mkoa mzima.

    Kusambaratika kwa CCM Arusha alumiwe
    Batilda Buriani?
    au
    Mary Chatanda?

    Uongozi wa CCM unaweza kujitetea vipi kwa kashfa hii ya kumkumbatia Mary Chatanda?
     
  12. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Usiwashutue KEEP QUITE wamekaza macho kuangalia matawi sisi tunakula mizizi.Siku watakapoyaona matawi na mti mzima ukielekea kuanguka kwa kishindo ndipo watakapogundua kuwa mti haukuwa umeshikiliwa na matawi bali mizizi. Ukitaka kula na kipofu usimguse mkono weye!!!
     
  13. N

    Njele JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimekupata vizuri sana, maana ukimwamsha aliyelala isijeshtukia ukazidiwa kete.
    Wajua ile kitu tunaita penzi kipofu matokeo yake ndo hayo.
     
  14. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yaliyopangwa na Mungu, binadamu hawezi kutengua. Walishasema wao wana Mugu, sasa.....
     
  15. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,104
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    ebu tujuzane, ivi mary chatanda kaolewa?? duh anaonekana kufaa sana katika masuala ya unyumba na si uongozi, amuoni anavyokicost chama chake cha mafisadi??
     
  16. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Nasikia ni Chakula ya wakubwa ni kweli wana-A
     
  17. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Do not disturb your enemies when they are making mistakes, tuwaache. Wakistuka ni wapinzani.
     
  18. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #18
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Hizo tetesi zimetandaga sana kitambo ila hakika wote wale wapenda nyama mbichi hakika itawazika wote!
     
  19. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    But ~lead ~ buriani!
    Ameizika ccm arusha mjini na kuitakia buriani ya milele na yeye amesogea nairobi kuomboleza..
     
  20. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #20
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    We acha masikhara, wangapi wanakufa kwa sababu ya penzi pofu sembuse siasa?
     
Loading...