Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Vipande Vipande Rorya,Diwani , M/Nyekiti CCM Wilaya Wajiuzulu,Sasa Wafikia Watatu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by OgwaluMapesa, Dec 14, 2010.

  1. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2010
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mchakato wa kuwapata mameya,manaibu mameya na wenyeviti wa Halmashauri nchini kupitia CCM ,Unaendelea kukipasua chama hicho baada ya diwani mwingine wa chama hicho kujiuzulu wadhifa huo

    Aliyejiuzulu jana ni diwani wa kata ya nyamtinga ,Okea Ogigo ,wilaya ya Rorya Mkoani Mara akiungana na wengine wawili waliojiuzulu juzi ,Ongujo Wakibara wa kata ya Mkoma ,na Lukio Ambogo wa kata ya Nyaongo

    Pamoja na madiwani hao,wanaopinga uamuzi ya kuenguliwa kwa baadhi ya majina kuwania uenyekiti wa halmashauri uliofanywa na fisadi Yusuph Makamba na Pius Msekwa dhidi ya msimamo wa wilaya ,pia yumo mwenyekiti wa chama hicho wilaya ya Rorya ,Leonard Yoda

    Akizungumza na wananchi wa kata ya Mkoma Shirati Yoda alisema kuwa haoni sababu ya kuendelea kukiongoza chama wakati maamuzi ya vikao havizingatiwi na uongozi wa juu wa chama ,Mwenyekiti huyo anayeachia ngazi ,Yoda alisema kuwa uongozi wa mkoa na kamati ya siasa chini ya uenyekiti wa makongoro nyerere na katibu wake Ndekubali Ndengaso,walipitisha majina mawili Lukio Ambogo na Okea Ogigo ambao hawakuwa na Makundi na hawakuwa na kashfa ya Rushwa kipindi cha Uchaguzi Mkuu 2010

    Katibu wa kata ya Mkoma Juma Ombata naye Ametangaza Kujiuzulu
     
  2. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Safi sana hayo ndo matunda ya Kuchakachua matokeo !!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mbona makamba hajiuzuru tu..hivi anakumbuka alivosemaga atashangaa sana kama mtoto wake hatopewa unaibu waziri?
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Lakuvunda halikosi ubani.......................
     
  5. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Safi sana ccm, endeleeni kujipasua...sisi tu najiaanda kuja kuziba hayo mapengo...vita ya kunguru furaha ya nzige..
     
  6. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mpasuko Daimaaaaaaaaaaaaaaaa:teeth:
     
  7. m

    mbezibeach Senior Member

    #7
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni vita ya UTEGI NA SHIRATI sasa kichwa maji makamba bila ya kujua ame-aside na Genge la wahalifu la UTEGI (Lameck Airo, Ochelle na Obeto) lakini anashindwa kujua kwamba ndio anaizika CCM huko Rorya. Kwanza kuwarudisha hao jamaa ni kwamba kamvunjia sana heshima Makongoro Nyerere.
    MAKAMBA=KIBONDE=SOPHIA SIMBA=CELINE KOMBANI=DR BENSON BANNA=KIKWETE=MEGHJI
     
  8. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2010
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mkuu kwenye hii vita obeto yupo na watu wa shirati maana mkiti wa wilaya aliyejiuzulu ni mdogo wake kabisa. hapa waliomhonga makamba na msekwa ni lameck airo, ochele na yule mganga wa kienyeji odembaambaye ni diwani wa buturi. habari za kuaminika wanasema imetumika millioni 75
     
  9. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,436
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ee, jowaa watu iko na mipesa ya kutanua, lolololo!
     
  10. m

    mams JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nilitegemea MP std VII angemaliza mambo kama alivyoahidi
     
  11. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    nje ya chama wacheze faulo mpaka na ndani ya chama wanachezeana faulo?! Yaliyowakuta ni madogo the worst is yet to come.
     
  12. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Sahihisho mkuu:
    Lakuvunda halina ubani.......yaani kitu kikifikia mahali pa kuvunda , hata uwashe ubani kitanuka tu!
     
  13. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    CCM wanaonyeshana UFUNDI WA KUCHAKACHUA. Hivi ni wao kwa wao wanaibiana hivyo je wanapokutana na vyama vingine
     
  14. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    sasa hapo uchaguzi si unarudiwa?
     
  15. T

    Tata JF-Expert Member

    #15
    Dec 15, 2010
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Nakubaliana na msimamo wao wa kutetea kile wanachoamini kuwa ni sahihi. Ila nina mashaka na ufahamu hawa jamaa. Hivi ina maana walikuwa hawaijui CCM mpaka wakati huu wa uchaguzi wa meya? Hivi ni kweli rushwa na uchakachuaji wa matokeo vimeanza wakati huu wa uchaguzi wa meya peke yake? vipi kuhusu rushwa na uchakachuaji mkubwa uliofanyika wakati wa kampeni na uchaguzi mkuu? ina maana hawakuona kweli?

    Hata hivyo nawaunga mkono kwani kama sikosei wahenga walisema "kufanya kosa siyo kosa bali kurudia kosa"
     
  16. T

    Tata JF-Expert Member

    #16
    Dec 15, 2010
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Nadhani yeye kwa uelewa wake alidhani kayamaliza kwa kupitisha rupia kwa Makamba ili kuhakikisha chaguo lake linapita. Alisahau kuwa kuna mambo mwngine hayatatuliwi kwa rupia peke yake.
     
  17. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #17
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Hao mafisadi ni NOMA unaweza kuongoza ktk kura halafu unaambiwa kura zako hazikutosha ila aliyekufuatia kura zake zimetosha.
     
  18. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #18
    Dec 15, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Duuuh!!! Haya mambo bado yapo tu...
     
  19. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #19
    Dec 15, 2010
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Utaipenda utaipenda ooooh!!! utai..............
     
  20. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #20
    Dec 15, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Issue kama hii ingetokea Chadema, Uhuru na Habari leo wangeishikia bango kweli kuonyesha kuwa Chadema ina ukabila na imeanza kufa. Lakini kwa kuwa ni CCM husikii hata wakiiongelea.
     
Loading...