Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM uwanja wa ndege Songwe (Mbeya) ni kitendawili kisicho na majibu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Feb 22, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [h=3][/h]

    [TABLE="class: tr-caption-container"]
    [TR]
    [TD][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"]Hili ni jengo la kupokelea abiria mpaka sasa uwanja huu haujulikani utakamilika lini kwani toka mwaka jana walisema mwezi wa kumi na mbili 12 utaanza kufanya kazi lakini mpaka sasa uwanja huo unaendelea kujengwa na haijulikani utakamilika lini[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"]Hii ni barabara ya kutua na kurukia ndege ikiwa imekamilika[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [​IMG]

    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"]Hii ndiyo hali ya halisi ya uwanjani hapo kitendawili chake hatujui kitateguliwa lini[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Pesa zote zimeenda wapi?
     
  3. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,506
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Kuna mkono wa mtu pale. Mabingwa wa maombezi na mafundi wa ndumba watusaidie.
     
  4. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 678
    Trophy Points: 180
    Hivi kuna anayeweza kusaidia maelezo kwamba kwa nini majengo karibu yote yanayokuwa designed na "wataalam" wa Kitanzania huwa yanakuwa na mapaa yanayoezekwa? Nilikuwa sijawahi kuona picha za huu uwanja, lakini najiuliza kwa nini majengo yake hayana muonekano wa terminal buildings za uwanja wa ndege na badala yake yapo kama dispensary?
     
  5. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Local Engineers planned this... ina onyesha kuwa hawajawahi kufika kwenye uwanja wowote wa Ndege

    Wanajenge na kuezeka kwahiyo ni vigumu kuexpand huo uwanja...

    Aibu tupu...
     
  6. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Architects na engineers wetu wengi hawana exposure ya wenzao wanafanya vipi mambo huko nje na ndio maana hata nyumba za National Housing wanazojenga hazinaubunifu wa ku incorporate environmental considerations kwenye michoro yao!!Nyumba zinajengwa tu kama mabox bila kujali mambo kama ya energy conservation.
     
  7. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 678
    Trophy Points: 180
    Hivi hawa architects na engineers huwa wanafundishwa nini mfano pale chuo cha ardhi? Maana hata mtoto mdogo anaweza kwenda kwenye Google images na akapata picha kama milioni hivi za majengo ya viwanja vya ndege dunia nzima; wao wanafanya utafiti wao wapi?
     
  8. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kuna kitu kinaitwa work training... hawapelekwi Nje kuangalia wenzao kama Arabuni au Skandavian countries?

    Hela Tunazo wachache wanatumia kwenda nje bila sababu za kimaana
     
Loading...