Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM: Umasikini Tanzania. CDM: Rasilimali za WATZ ni utajiri mkubwa.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Logo, Apr 21, 2011.

  1. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nilimtembea bibi kijijini, majirani waliniona.
    Sikusita kuzungukia humo kijijini, kuangalia maisha.
    Nilitoa machozi kwa chini, taifa lilivyomaskini.
    Maisha ya mtanzania huyatamani, anavyopigika nchini mwake.
    Utafikiri ameazimwa, hili limeniuma sana.

    Ufisadi migodini, hili pekee laniuma.
    Wenzetu wanakula maini, kwa mikataba feki migodini.
    Ee mora tusaidie, siku moja wakione cha moto.
    Jaman shinyanga ina migodi mingiiiiiiiiiiiiiii.

    Kakola mining, Buzwagi mining, Mwadui Mining, Maganzo, Ihelele, lete mengine.......haya yote yapo shinyangaaaaaaa.
    Mkoa huu uasota, kila kitu kimedorola.
    Mafisadi wamehujumu, jaman nipeni nguvu niwaibukie.

    Hakika CCM ni mafisadi 100% chadema mkombozi wa WAtanzania.
    Shinyanga tunakuja, mjiandae wezi wa mikataba feki mgodini!

    Sasa kumekucha, yule mtetezi wa haki ulimwenguni ameliona hili mjiandae mafisadi!
     
Loading...