Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm, ujinga ,maradhi na umaskini maadui wapya wa maendeleo.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwinukai, Sep 18, 2011.

  1. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kila harakati zilizofanywa wakati wa Baba wa Taifa zililenga kipiga vita MAADUI watatu yaani UJINGA,MARADHI na UMASKINI. lakini sasa cha ajabu mambo yamekuwa tofauti kwani katika miaka hii ya karibuni Adui mwingine kaongezeka,naye anajiita kwa A.K.A ya nyoka aliyejivua gamba.Na kuafanya list ya maadui WANNE na kusomeka kama ifutavyo CCM,UJINGA,MARADHI na UMASKINI hivyo wito umetolewa kwa wale Watanzania wazalendo na wenye akili timamu kupambana na maadui hawa ili kujiletea maendeleo. WANA JF mnasemaje?
     
  2. N

    Ngoiva Lewanga Senior Member

    #2
    Sep 18, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM + UFISADI = MAGAMBA ?? Hapana nimekosea ngoja nianza upya, kwani kuna wengine si mafisadi lakin bado magambo wakubwa.
     
Loading...