Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ccm udom wasema lazima wamsapoti lema

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by namboyo, Apr 13, 2011.

  1. n

    namboyo Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    baada ya kutangazwa maandamano ya kupinga mswada wa katiba baadhi ya wana ccm wamesema watasapoti maandano kwa kuwa wao sio wajinga bali wapo kwa kupata chochote wakiwa wanaongea na baadhi ya hamasishaji wa maeneo hayo wamesema lazima wamsapoti lema ambaye udom humuta jembe habari imewashtua wana ccm damu ambao wameshindwa kuwa na ushawishi kwa vijana .baada ya hayo watu wamejiandaa kujipanga vilivyo kuwasilisha ujumbe lema amesema kuwa ccm hawatujui kama wanasusua wamuulize pinda au makinda pia habari hii itamkera sana msekela baada yavikao vya ccm kukosa sapoti pia hata wanaoenda kurudishwa na polisi wenye silaha baada ya kuonekana kuwa ni mawakala wa ufisadi
     
Loading...