Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM udom wanateseka jamani!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by LWAKAPISI, Apr 17, 2011.

  1. LWAKAPISI

    LWAKAPISI Member

    #1
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katika hali inayoonesha kuwa mahesabu ya ccm kuwa udom ni kambi yake yanapotea sasa wanaccm wachache chuoni hapa wamekuwa hawana amani tofauti na wenzao wa cdm.Mfano siku wanaenda kuazimisha kuzaliwa chama tr5.2,huko chuo cha sayansi ya jamii gari la matangazo lilipigwa mawe hadi likaondoka,chuo cha elimu wachache waliojitokeza walirushiwa maji taka,kuzomewa na kupigwa mawe,Kali ni juzi tr14.4 ambapo mmoja wao aliyejulikana kwa jina la MACHAKU alikuwa akipita mitaa ya hosteli za chuo cha elimu akitangaza kuwa tar16.4 kungekuwa na mkutano wa chama ukumbi wa nec,lakini maeneo yote alizomewa,kutupiwa majitaka na matusi juu hadi chuo ikawa tafrani kwa mayowe.Hii ni tofauti na wale wa cdm maana wao wakionekana kutangaza kitu au mkutano chuo kizima ni kelele za shangwe na peoples power kwa sana,

    hakika udom imekombolewa ccm jenga pengine
     
  2. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Time will tell!!
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    namshangaa sana mtu anae jiita msomi na bado ana shabikia ccm sijui kuna nini huko jipya wanalo tegemea
     
  4. z

    zamlock JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    safi sana wapendwa kaza buti
     
  5. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    ni wasomi njaa ambao wanafikiri kwa matumbo, kama aliyekatwa kichwa
     
  6. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135

    Falsafa ya CCM ni Dk Slaa, sasa unategemea nini.:whoo:
     
  7. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    hata mie hainiingii akilini kabisaaa...inawezekana wamesoma but hawajaelimika
     
  8. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    aibu msomi na mchambuzi wa mambo uwe bado unaamini sera za ccm-ufisadi wa mali asili zetu!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Huwezi kuchanganua ukweli na ukagundua kuwa umaqsikini wa watanzania ni wa kujitakia kwa sababu ya viongozi wabinafsi. wasomi ni wakati wa kuongoza mageuzi-elimisha umma, baba na mama!! big up-udom.
     
  9. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hamna kitu, CCM ni chama ambacho kina miaka mingi kuanguko, CCM ni kama Kongowe (Crane) kwa kuishi muda mrefu
     
  10. mkibunga

    mkibunga Senior Member

    #10
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa vijana wa udom mmedhihirisha usomi wenu na ueledi maana wazee wa magamba walitala kuwazeesha eti nanyi muwe na magamba mfanane nao hata hao wachache mjitahidi wakomboleke
     
  11. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Like father like son
     
  12. G

    Godwine JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kazi kweli kweli lakini jamii tuwe tayari kukubali kutofautiana kwa itikadi tunajua CCM wamepotea lakini isifike wakati tukawapiga mawe kwani Daima hatutaki taifa lenye pande moja ya mawazo. Ni wakati wa kujenga mfumo safi wa siasa za nchi yetu ili tuwe na mfumo wa mawazo mbadala na kuwakomboa vijana wenzetu walio katika jela ya CCM
     
  13. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Waje Moshi, Ofisi za CCM ziko kwenye mchakato wa kutaifishwa kwani walikuwa wanamiliki kwa makosa.
     
  14. Capitol Hill

    Capitol Hill JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 19, 2007
    Messages: 733
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Pamoja na kwamba lengo letu ni kuleta mabadiliko na kuifanya Serikali iwe transparent na accountable kwa wananchi wake, nadhani vitendo vya kuwashambulia wanafunzi wa UDOM ambao ni wanachama wa CCM ni kinyume cha sheria. Waachwe waandamane ili watimize haki yao ya kidemokrasia. Na hapa JF tukemee fujo dhidi ya kukundi chochote kile au mtu binafasi atakayenyimwa haki yake ya kidemokrasia regardless of a party affiliation, awe wa CCM, Chadema, CUF, NCCR..it does not matter. At the end of the day,wenye akili watajua ni chama kipi kwa maslahi ya Mafisadi na ni chama kipi kipo kwa maslahi ya ordinary people.
     
  15. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #15
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Jamii isifike mahali ambapo tunashabikia vurugu,ni kweli kwa msomi kama huyo wa chuo kikuu kutokuona madhambi ya ccm anatia shaka katika usomi wake,lakini tusimlazimishe kujua kwa nguvu ipo siku atajua kwamba yeye ana Macho lakini anatembea kafumba!!!
     
  16. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #16
    Apr 17, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii ni propaganda ya Uchadema! Chadema walitaka kuanzisha mgomo Social science hadi Tundu lisu alishiriki kupanga nao mikakati lakini vijana wa CCM waliuzima na kuwambia msilete uchadema Udom! Nimapema mno kujitangazia ushindi bado CCM ina nguvu sana Udom! Chadema wanaonekana kwa kuzomea lakini CCM wanafanya mikutano ya mafunzo kila siku kimya kimya!
     
  17. only83

    only83 JF-Expert Member

    #17
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Good ideas and comments....issue hapa ni kuwa hawa jamaa ni wahuni,ukifanya mambo kipole na kiustaarabu utakula wa chuya...wakati mwingine nguvu ya ziada yapaswa kutumika ili mradi haiatarishi amani..........
     
  18. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #18
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,600
    Likes Received: 1,308
    Trophy Points: 280
    Ni aibu kubwa kwa msomi wa sasa kuamii kuwa bado CCM ina sera nzuri za kumkomboa Mtanzania. Ndugu zangu mmepotoka. Inakuwaje mnashindwa hata na watoto wa darasa la pili wanaojua kabisa kwamba CCM imefulia?
     
  19. Bepari

    Bepari JF-Expert Member

    #19
    Apr 17, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    I just wish siasa za Chadema zingekuwa hivi, very well said mkuu.
    Kwamba ushabiki wa chama usikutie upofu kuona uhalifu upande wa chama chako.
    Nature ya wanachadema wengi hasa mashabiki ndiyo itakayokigharimu chama.
    Chadema wana wanachama na na mashabiki wengi, hao kiujumla tunasema ni kura za Chadema kwenye uchaguzi, nimesema kiujumla. Iko hivyo kwa Ccm pia.
    Lakini ikumbukwe kuwa wapo wapiga kura ambao wako neutral, hawana unazi yaani hawakipendelei chama lakini wanachambua hoja za wagombea. Naamini tabia za mashabiki wengi wa Chadema zinakigharimu chama kwa kukosa ushawishi kwa kundi hili la watu ambalo ndilo hasa linaloshindaniwa.
    Ccm waliambiwa kusoma na kuzitambua alama za nyakati and now they are doing something. Ushauri huo huo unaihusu Chadema lakini wanarespond kwa uzito sana. They should switch to right politics vinginevyo itakuwa ni kama "chagua chadema, chagua vurugu" au "chagua chadema ukose uhuru wa kutoa maoni" maoni ambayo yatawapinga au kuwakosoa, maoni watakayoyaita pumba, upuuzi, upupu na matusi mengine mengi...
     
  20. majata

    majata JF-Expert Member

    #20
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 348
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    ccm hoyeeeeee, magamba tumeyavua sisi, sasa sijui sera mpya itakua nini! Kama sera bado itakuwa ufisadi tena basi vyama vijiandae kufa.
     
Loading...