Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM, uchaguzi na political communication

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MiriamB, Mar 26, 2011.

  1. M

    MiriamB New Member

    #1
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapendwa wa jamiiforums,

    Ninatoka Ulaya, nilikuwepo Tanzania kutoka mwezi wa 7 mpaka mwezi wa 12, na sasa ninaandika kwa chuo kuhusu "Political Communication during the 2010 Tanzanian Elections".

    Ninatafuta information kuhusu budget ya campaign. Kuna mtu anayeweza kunisaidia?

    Pia nimeona kwama Diamond aliimba wimbo "Mbagala" kwa CCM wakati wa campaign (alibadilisha lyrics). Mnajua kama Diamond alipata pesa kutoka CCM na ngapi?

    Asante na salamu nyingi,
    Miriam
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mh,...no comment
     
Loading...