Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM tuwape kili music awards zote kwa kutuburudisha lakini KURA hapana.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by uporoto01, Oct 24, 2010.

  1. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Napendekeza kili music awards zijazo zote wapewe CCM kwa kutuburudisha mikutanoni mwaka huu kama alivoulizwa mama mmoja kwenye kipindi cha uswazi umekuja kufanya nini kwenye mkutano huu wa CCM akajibu nimekuja kuburudika.
     
Loading...