Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM: Tutazindua kampeni kwa kishindo leo Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Viol, Mar 12, 2012.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    Chama Cha Mapinduzi (CCM) kimesema leo Jumatatu, Machi 12, mwaka huu kitalitikisa jimbo la Arumeru Mashariki katika uzinduzi wa kampeni zake za uchaguzi mdogo wa jimbo hilo utakaofanywa na Mwenyekiti Mstaafu wa CCM, Rais Mstaafu Benjamin Mkapa.

    Mwenyekiti Mstaafu, Benjamin Mkpa alitarajiwa kuwasili Arumeru Mashariki, juzi jioni tayari kwa uzinduzi wa kampeni hizo.

    Mratibu Kitaifa wa kampeni za CCM katika uchaguzi huo, Katibu wa NEC, Uchumi na Fedha Mwigulu Nchemba alisema mkutano wa uzinduzi wa kampeni hizo utafanyika Uwanja wa mpira wa Ngarasero na unatarajiwa kuhudhuriwa na maelefu ya watu kutokana na idadi kubwa ya wanachama na wapenzi wa CCM waliopo jimboni humo.

    Mwigulu alisema watakaohudhuria mkutano huo wengi wanatarajiwa kutoka jimboni humo tofauti na CHADEMA ambao alidai katika mkutano wa uzinduzi wa kampeni zao jana (juzi) walisomba kwa magari mamluki kutoka Moshi, Arusha mjini na maeneo mengine nje ya jmbo hilo.

    Alisema shamra shamra za mkutano huo utakaofanyika saa tisa alasiri, zitaanza mapema kwa burudani zitakazotolewa na wasanii mbalimbali mahiri wakiongozwa na Kundi la Tanzania One Thetre (TOT Plus).

    Akizungumzia kuhusu CHADEMA kulalamikia Tume ya Uchaguzi kuwa haitawatendea haki kwenye uchaguzi huo, Mwigulu alisema, hata safu yao ya uonozi tangu Mwekiti wa CHADEMA Freeman Mbowe hadi wabunge ikishika nafasi zote kwenye Tume hiyo CCM lazima itashinda uchaguzi wa Arumeru Mashariki utakaofanyika Aprili Mosi mwaka huu.

    "Kwa Uchaguzi huu wa Arumeru Mashariki, hata Katibu Mkuu wa CHADEMA Dk. Wilborod Slaa awe Mwenyekiti wa Tume ya Taifa ya Uchaguzi (NEC), Mbowe (Mweyekiti wa CHADEMA Freeman Mbowe) awe Mkurugenzi wa Uchaguzi, Zitto (Naibu Katibu Mkuu wa CHADEMA, Kabwe Zitto) awe Msimamizi Mkuu wa Uchaguzi na wabunge wote wa CHADEMA wawe wasimamizi wa uchaguzi huo, halafu CCM tuweke mawakala tu, naapa kikwetu CCM itashinda", alisema Mwigulu.

    Alisema malalamiko ya CHADEMA dhidi ya vyombo vitakavyosimamia uchaguzi huo ni woga wa kushindwa kwa sababu wanafahamu kuwa CCM imejiimarisha vya kutosha Arumeru Mashariki na italirejesha jimbo.
     
  2. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,578
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    watazindua kwa kishindo cha kuzomewa si shamrashamra!
     
  3. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Huyu dogo anajiamini sana eeh! Vifedha vyake vya dhambi ndiyo vinampa kiburi nini? Au nini chanzo ca jeuri yake? Kule Tabora aliripotiwa kufanya uzinzi na wake za watu ikaisha hivihivi, leo Meru anaropoka tu, ataangaliwa hivihivi au kuna strategy?
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Haya magamba yakisha ibia walipa kodi wanaongea kwa nyodo Chama cha ruzuku wanategemea lile li mbunge linalofikiria kutumia masaburi mwenye jina la mnyama akawaimbie watu wa Arumeru kuwavuta labda aimbe ragge ndio watakuja
     
  5. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kama kweli mwigulu amezungumza maneno hayo basi safari yake kisiasa haina muda mrefu itafifia kwa sababu anashindwa kutofautisha mazingira ya wananchi wenye civing na weledi wa kuchambua fikra sahihi za KIMUNGU.Nilivyoshuhudia juzi kwenye ufunguzi wa kampeni za CHADEMA NILIONA KABISA kwamba Mungu amekabidhiwa aamue juu ya Mbunge ajae wa Arumeru mashariki tofauti na majigambo ya Nchemba.NCHEMBA AKUMBUKE KAULI YA NASSARI'MUNGU AMESIKIA KILIO CHA WANA ARUMERU MASHARIKI,TULIANZA NA MUNGU,TUTAMALIZA NA MUNGU.Hivyo namalizia kwa kumtahadhalisha nchemba mbwembwe zake na hulka yake pale Arumeru zitakwisha pale Nassari atakapo tangazwa mshindi kama ilivyo tokea Tarime kwa ushindi wa Waitara na hatimae viongozi wa CCM kukimbia usiku wa manane bila kuagana.
     
  6. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Nitakuwepo bila kukosa.
     
  7. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    msanii wa khanga moko ukose?
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hapa mtaani kwetu (MOSHI) kuna wamama viherehere wa ccm wametoweka toka alfajiri nadhani wamewahi lift ya mafuso
     
  9. Sihali

    Sihali Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani CCM imepata kiongozi wa maana sana kuisambaratisha chadema ni kama mkate kwenye chai ya rangi unavyolainika. Hiyo ndiyo siasa maneno murua yanayoleta raha kusikiliza kuliko chadema matusi na kashfa tuuuuuuuu.

    Wanakera hawajijui tuu big up MWIGULU
     
  10. Sihali

    Sihali Member

    #10
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo picha tuu hapo ni dalili tosha kwamba wanakazi ya ziada kushughulikia kushindwa kwao. Chadema jengeni chama chenu kwanza kisha muanze kutukana msitukane wakunga na uzazi mungalinaooo CCM OYEEEEEE
     
  11. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Tanzania kamwe haitaongozwa na mungiki mtoga sikio
     
  12. A

    Ashoboza Kabalim Member

    #12
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh! Katika post zote, we ndo doa jeusi (una maoni mgando). Jenga hoja, Magamba mna jipya Arumeru?
     
  13. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #13
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu huyu jamaa huenda ana uhusiano na Jaji Mkuu wa Kenya Dr. Willy Mtunga.
     
  14. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    inaelekea ni ofisi yako hiyo , maana unaipa promo vyakutosha.
     
  15. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kumbe Sioi ni 'sharobaro'??
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    sura yako tofauti unavyofikiri. Subiri uone habari yenu huko Arumeru leo CCM watakavyowatimulia mavumbi
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Acha kuzimikia Mheshimiwa mtarajiwa. Mbona masharobaro wengi vijiweni si uwende wakakuchukue
     
  18. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Bora SIOI kuliko NASSARI aliyesoma kwa fedha za wazungu atawalipaje fadhila?
     
  19. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wambie bwana.
     
  20. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    Kishindo kisichokua na TIJA kwa watanzania hatukitaki!mwigulu pesa mmepata wapi?????
     
Loading...