Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM tutailea mpaka lini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Oct 1, 2008.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    wakuu sasa umefika wakati wa kusema basi kwaheri ccm kama ndugu zetu wa tarime walivyoamua na wanavyoedna kuamua..hakuna
     
  2. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #2
    Oct 1, 2008
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa mama.Jiunge na vugu vugu letu la mabadiliko la ua Waridi.
    Waridi Movement for Change-Tanzania
     
  3. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
Loading...