Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM; Tutachapisha Noti nyingi zaidi tuwape Walimu, Polisi na Wanafunzi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MsandoAlberto, Feb 5, 2011.

  1. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nadhani itafika mahali mawazo kama haya yataanza kutolewa! Ili kuondoa migomo mashuleni na sehemu nyingine utasikia 'tuchapishe noti nyingi tuwape walimu na wanafunzi'. Kuna siku nilimsikia aliyekuwa Waziri wa Kilimo, Charles Keenja akijibu swali bungeni....Mh Waziri Serikali imechukua hatua gani kukabiliana na njaa mwaka huu'

    Akajibu 'tumeagiza matrekta 12....tuna imani yatasaidia kilimo'. Kila mara namkumbuka Charles Keenja!!

    Inawezekana kabisa pendekezo la kuprint noti nyingi likatolewa! Kwa viongozi wetu wa sasa haitakuwa ajabu!
     
  2. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,080
    Likes Received: 1,300
    Trophy Points: 280
    tutakuwa Zimbabwe soon nathani!
     
  3. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sioni nini kinafanyika kuzuia kufikia huko! Inatisha
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    noti zitasumbua watengeneza mia 200 nyiingi ndo zitakuwa safi tusisumbuane na makonda kwenye daladala
     
  5. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2011
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama kina Ndullu pamoja na kuwa vikaragosi wa wanasiasa watakuwa tayari kufikia hatua hiyo na ukifika hapo basi uprofesa wake na wa MAJI MAREFU unakuwa hauna tofauti. Uchapishaji wa noti mpya unahitaji foreign reserve ambayo imemalizwa na wanasiasa kwa kuhamishiwa offshore. Labla wanunue mtambo wao wa kuchapishia hela nchini badala ya kutumia makampuni yanayotambulika na IMF.
     
  6. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Chezo kuna yule jamaa alikamatwa na polisi alikuwa na mashine ya kutengenezea coin fake! Inabidi apewe tender! Ila anazotengeneza ukipiga msumari katikati zinatoboka!
     
  7. m

    msnajo JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,061
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Wazee Tanzania hakuna serikali tunajiongoza wenyewe. Kama garama za maisha zinapanda namna hii na watu wametulia kuna kitu gani hapo kama sio watu wanakufa na tai zao
     
  8. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Inawezekana Tanzania tu.mahali tumefika nchi imekwisha....
     
  9. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2011
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    This thread is total bulllshit and has no merit. Huu ni upuuzi. Badilisha heading yako au shoot urself.
     
  10. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kinyambiss, at least you have been fair in your comment. But tatizo ni title au content??
     
  11. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Sio issue ya kuijadili
     
  12. n

    niweze JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    According to JK, Ndulu anafanya kazi nzuri. Sio siri serikali ya CCM wana matataizo ya fedha. Base on economic theories, BOT sees lack of flow money na hii njia ya kujaza mapesa mitaani, kwao wao CCM ni short term thinking. Hatuwezi tukawa na fedha mitaani bila kufikilia long term debt ya Taifa na inflation issue. Ndulu na magangstors BOT na ofisi ya raisi siku zote wanaongozwa na siasa sio financial facts. The value of Tanzania currency is going down the drain fast na uwezo wa Mtanzania kununua bidhaa nje ya nchi unakuwa mkubwa. Taifa gani litaendelea kwa hizi solutions za CCM? Sasa wananchi majumbani hawana umeme, wafanya bishara gharama zinaongezeka hasa wale wanao fanya bishara associated na food wanakufa kabisa kibishara. Bei za mafuta na vyakula ndio zinazidi kwenda juu, Watanzania watapata unafuu gani? Ukweli ni kwamba BOT hawana long term solutions wala short term solutions, huyu ndio JK mwana wa CCM....
     
  13. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo linawezekana kabisa kwa watu wa aina ya Makamba aka mropokaji
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Dah! Mungu aepushe tusije tukawa tunaenda kununua soda na magunia matatu ya hela.
     
  15. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,552
    Likes Received: 1,942
    Trophy Points: 280
    Kwani hawajafika bado???. Huoni juice ya 2500 inauzwa 3500. kesho na kesho daladala kimara posta 900.
     
  16. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,552
    Likes Received: 1,942
    Trophy Points: 280
    Sijaona ncho inauza change yaani unauza fedha za aia moja. upuuzi huu. halafu fedha hazitumiki lakini mpaka leo bot hawaja zikusanya. kama 20,10 zinazagaa tuu mitaani hazina kazi, hivi uprof ndio nini??. Namheshimu sana mzee wa watu lakini sijaona chochote cha tofauti alicho fanya upto this time.
     
  17. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #17
    Feb 6, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wewe ndo Ndulu nini?
     
  18. K

    Kituko JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Mkuu Hofsede
    Tanzania Hakuna Usomi wala Mawazo ya Kisomi yanayokubaliwa
    Balali alikuwa masomi mzuri tu, lakini yaliyofanyika pale BOT unayajua, japo hakutaka lakini halikuwa hana uwezo
    Chenge ni Msomi Mzuri tu tena wa Havard aliyoyafanya unayajua
    Warema (Mwanasheria Mkuu) madudu anayoyafanya sasa ni aibu kubwa kwa msoni
    Hosea ni msomi mzuri tu lakini Takukuru imemshinda

    Mkuu Tanzania Siasa Ndio zinatumaliza
     
Loading...