Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM: Tunatekeleza Ilani ya Uchaguzi 2010 - Tiba Loliondo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MsandoAlberto, Mar 12, 2011.

  1. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Just for a political laugh...

    CCM yadai tiba inayotolewa Loliondo ni mojawapo ya utekelezaji wa ilani ya uchaguzi....

    I got a text msg, I laughed then I thought....wait a minute.....is it a possibility?

    Then, I asked myself, what happened to the trust we had on our hospitals? The Pastor may be curing chronic diseases but what about our ailing education? Inflation? Non employment?

    Tunaweza kwa imani kupona magonjwa yanayotusumbua, je na wanafunzi wanaofeli, vijana wasio na ajira tunawatibu kwa imani pia? Tunasubiri ajitokeze pastor mwingine anayegawa maji kuponya waliofeli form four na wasio na ajira?

    Just a thought!
     
  2. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Moja baada ya ingine. Kwa sasa ilani yetu inasoma Loliondo. Nani kasema inchi imetushinda? sasa wote mnakimbilia uponyaji loliondo. Tunatembea ndani ya mistari ya ilani.
     
  3. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sigma, again you have made me laugh, a painful laugh. Kwa hiyo kwa sasa ni loliondo halafu baada ya hapo tunarudi kwenye elimu na mengineyo? Sasa tiba za hayo mengine itakuwa kijiji gani? Na Pastor atakuwa wa kulekule kwa kina mwa...? Au suala la imani litaingizwa na kubalance?
     
  4. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Next time tutakuwa ZnZ kudumisha muungano.
     
  5. U

    Uswe JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hahahahaaa jamani waacheni kina mwa!
     
  6. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahaha, hiyo ilani waziri wa afya hakuipitia ?
     
  7. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hahahaha hii post imekaa kiudakuudaku
     
  8. c

    chetuntu R I P

    #8
    Mar 12, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanadandia train kwa nyuma!:hatari::hatari:
     
  9. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kweli nimecheka na mwaka 2015 utackia kwenye kampeni zao walivyofanikiwa kumshauri babu aweke kwango cha chini ili kutmiza kauli mbiu ya maisha bora
     
  10. m

    mzambia JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Vipi kuhusu ndesapesa kupeleka helkopiter si cdm wanatekeleza ilani yao hata ka wako nje?
     
  11. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ninyi vipi tena hivi mnafikiria nini?kwa hiyo dawa ni yakweli au!acheni hizo,tuachie chama chetu
     
Loading...