Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm: Tuna imani na mhe. Zitto

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by amkawewe, Apr 2, 2012.

  1. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mwigulu LM Nchemba [​IMG] Sina mashaka na Arumeru. CCM INASHINDA KWA KISHINDO UTAONA. MIMI NAENDELEA NA KAZI YA HADHARAN NA MIKAKATI UTAPATA MAJIBU. UNAFIKIRI SLAA ANALIALIA BURE? NADHANI CDM IJE SIKU MOJA ITUME MTU KAMA ZITO ANAWEZA KUWA NA JIPYA HAWA WANAOTUMWA HAWANA NENO JIPYA SUBIRI MWONE. KAZI MAHASIRA TU HAMNA HOJA
     
  2. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    arumeru ingine tena
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    sielewi kwanini magamba wako karibu sana na wanamsifia....nadhani kuna reason behind.
     
Loading...