Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM tuna aslimia 92.8% ya ushindi Arumeru east ni zaidi ya ushindi

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mr Emmy, Mar 20, 2012.

  1. M

    Mr Emmy JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,129
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Tunapenda kutoa taarifa kwa wanachama na wapenzi wote wa CCM nchini Tanzania kuwa chama chetu Tawala tayari kinauhakika wa kuchukua jimbo la Arumeru ki urahisi kabisa baada ya wanaarumeru kuwa na imani zaidi na sera za chama kwani kwa utafiti wa kisayansi tayari tuna ushindi wa zaidi 92.8%. Kampeni zetu zinafanyika kisayansi zaidi kwani zinalenga hasa kundi maalum litakalopiga kura siku ya tarehe moja huku kikosi cha wahamishaji kikifanya kampeni za mtu kwa mtu na kaya kwa kaya.

    Endelea kukipa support chama chako tawala kwa maendeleo endelevu ya Tanzania

    Kuwa mzalendo kwa kuishangilia na kuipa kura yako daima CCM

     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    pumbavu we.we
     
  3. M

    Mr Emmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,129
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    kutukana ukweki ni sawa na kumtukana mzazi wako wa jinsia ya kike
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Achana na kicha.a mkubwa!
    Labda hujui kuwa mwenzetu anatumika vibaya na binadamu wenzie!
     
  5. L

    LULENGO Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda masanduku ya kura bandia kama ni mengi zaidi ya 100 na kama tayari mshahesabu, hiyo sawa,lakini ipo siku mutatamani siem yenu hata isisikike hata masikioni mwenu subirini.
     
  6. Kingo

    Kingo JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 737
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Kama ushindi tiyari 92.8% hiyo blue ni ya nini?
     
  7. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Umeongea ukweli mkuu . Achana na mavuvuzela yasikufundishe uwoga . Hata igunga na uzini yalibisha .
     
  8. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Onesha formular uliyotumia!
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    huu ni msimu wa kideri wahi hospitali
     
  10. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wenzio kama wewe wakiwashwa masaburi, huwa wanawatafuta Ma-Mulla wa kuwakuna na si kuleta uozo humu JF
     
  11. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Huyo aloleta uzi keshatafuna kangeta mida hii,mana naskia ccm wamewaweka kambi,huduma wanayopewa ni mirungi na bange.
     
  12. kande kavu

    kande kavu JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
     
  13. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Yaani ilivyosema 92.8% moja kwa moja nimejua ni cooked story kama za marehemu Tariq Aziz liyewahi kuwa mtu wa propaganda kuwahi kutokea duniani.
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Akili za Mwanaasha hizi! Hebu tuondokee hapa!
    Eti utafiti wa kisayansi! Nyie wapumbavu na sayansi wapi na wapi? Labda uniambie utafiti wa kigagula hapo sawa!
    Nyie wote akili zimejaa kinyesi hamwezi kufanya utafiti wa kisayansi!
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    sishangai, unaweza kukuta masanduku ya kura tayari ya ihizo kura

    tatizo kubwa nilionalo kwenye kampeni za chadema ni ushabiki kuliko tekniks za ushindi
     
  16. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #16
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    asante kwa uelewa wako kakaangu.
     
  17. M

    Mr Emmy JF-Expert Member

    #17
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,129
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
     
  18. M

    Mr Emmy JF-Expert Member

    #18
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,129
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Matusi hayasaidii wana chadema bali mnachotakiwa na kubadilisha mbinu zenu za kampeni angalau muambulie 5% ya kura zitakazopigwa mkiendeleza matusi tutawaonesha kuwa sisi ni chama dume na kinachounda serikali
     
  19. e

    eliceco Member

    #19
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Upuuzi wa namna hii hauvumiliki, hawa jamaa hawakawi kuwafokea askari kwamba hawasaidi, watanzania 92.8% hatuipendi ccm-chama cha majambazi wanaopora mali ya nchi hii. Wana arumeru mashariki fanya kweli, kuleni pesa zao msikatae ni zetu za walipa kodi wa nchi hii, halafu nimesikia LOWASSA anakuje kuleta mapesa chukueni, siku ya 1/4/2012 tunataka mfanye kama zambia. DONT KUBEBA-msiwambie nini mtafanya, wasitufanye sisi watanzania. Tell them (CCM) one day they will regret.
     
  20. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #20
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    kwahiyo unataka kuniambia magwanda ni garasha ?
     
Loading...