Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM toeni elimu kwa viwavi wenu mliowatuma hapa jamvini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Albedo, May 4, 2011.

  1. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Chama Cha Mapinduzi (CCM) Kiliunda tume ya Iliyoongozwa na Bwana Wilson Mukama katika kutafuta sababu hasa ya CCM kuchukiwa na Wananchi hasa Vijana.

    Kwa Mujibu wa Bwana Mukama ni kwamba Tume hiyo ilifanya Kazi Kisayansi na moja kati ya Scientific Findings zao ni kwamba Mtandao wa Jamiiforums unamilikiwa na CHADEMA.

    Bwana Mukama alienda mbali na kupendekeza kwamba CCM nayo ianze kutumia social media ili iweze kupendwa na Vijana. Vile vile Bwana Mukama alipendekeza CCM ijivue Magamba yaani badala ya kufahamika kama Chama Cha Mapinduzi sasa Kijiite Chama Cha Magamba ( Wao what a wonderful creativity)

    Tokea Bwana Mukama atoe ripoti yake ya Kisayansi, kumetokea Wimbi kubwa sana la Watu wanajiunga Jamiiforums na Kuimba wa Magamba Magamba

    Nilikuwa na Pendekezo Moja kwa Bwana Mukama

    Kazi mliyowapa Vijana wenu hapa JF ni Ngumu sana, yaani Badala ya kuwasaidia kuokoa Jahazi wao wanalizamisha kabisa.

    Nawashauri mngewapeleka Vijana wenu mliowatuma hapa Ngurdoto kwa Semina Elekezi juu ya Namna nzuri ya Kujibu hoja na kuacha Uongo.

    La sivyo hata mkianzisha CCMForums baada ya Muda Mtaikimbia na mtaanza kulalamika kwamba inamilikiwa na CHADEMA maana ninyi kila anayewapinga basi ni CHADEMA
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Chama Cha Magamba kimefulia, kweli mfa maji haishi kutapatapa
     
  3. h

    hoyce JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kosa lao ni kudhani uongo haujulikani, tarehe zakujiunga zinawastaki, na malengo yenu ya kunasa vijana hapa, au kuishushia heshima JF,ionekana ni ya uongo na watu wasio makini hayatimia.
     
  4. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Natamani kweli kweli Waanzishe CCMForums nikawashukue huko huko
     
  5. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,550
    Likes Received: 2,550
    Trophy Points: 280
    Umenifurahisha sana hapo,
    Tatizo la CCM ni kutojifunza mbinu mpya bado wanafikiri kushinda vita lazima uwe na jeshi kubwa la wanajeshi laki 9 wenye rifle kama hawa viwavijeshi.
     
  6. fige

    fige JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    well said siku zote penye ukweli uongo hujitenga.

    Wanalaumu cdm wakati ukweli ni kwamba asilimia 80 ya watz hawana vyama, na sababu kubwa ni kwamba chama kimoja walichokuwa nacho kimegeuka cha mafisadi.mbaya zaidi na viongozi wao wamekiri hivyo.

    Kama cdm kimekuwa kimbilio ni kwa vile watu wantafuta mahali pa kutolea dukuduku zao.
     
  7. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mweshimiwa sikuwapinga ukisema ukweli kwa makosa wayatendayo unakuwa adui
     
  8. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    MUHAMMAD ALI :

    I never thought of losing, but

    now that it' s happened,

    the only thing is to do it right.
    That's my obligation to

    all the people who believe in me.
    We all have to take defeats in life.

     
  9. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwa Kifupi ni Kwamba CCM kama Chama Hakipendwi tena hata Aje Obama kuwa Mwenyekiti.

    CCM Haipendeki,
    CCM Haitakatiki
    Vijana Ndani ya CCM wamechoka kufikiri kwa Sababu walishazoea Vya Kunyonga sasa vya kuchinja hawaviwezi
    Ill Discoverers kama Mukama na Msekwa ni Mzigo zaidi kwa CCM
    Kwa Chama kinachomtegemea Kingunge akipe Mawazo katika zama hizi za Sayansi na Technolojia Kimekufa

    Nakumbuka Zitto alisema CCM ni Chama Kinachokufa
     
  10. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hawana haja ya ccm forums waende kuiendeleza ze utamu itawasaidia sana huku wakipigwa jeki na tbc rai mtanzania dimba na itv
     
  11. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    This is CHEAP!
    Written by a cheap character,with a cheap line of thought.
    Cheaper than a two dollar ho!
     
  12. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,478
    Likes Received: 3,376
    Trophy Points: 280
    Jukwaa hili lililopo linatosha, Kwani hii hili jukwaa limeanzishwa mahsusi kwa ajili ya Chama gani?
    Acha tabia ya kuhodhi vitu ulivyovikuta mwaga hoja ili watu washindane katika hoja, siyo mambo ya subiri waondoke tuongee.
     
  13. M

    Mtafiti Makini Member

    #13
    May 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania wenzangu nawaombeni kuelewa kwamba mabadiliko kwasasa ktk siasa, uchumi na utawala HAYAKWEPEKI NA NI YA LAZIMA.

    Tusiendelee kukubali kudanganywa tena kwa miaka mingi ijayo huku tukiwa tumeshadanganywa miaka takribani 50 iliyopita. Tusidanganywe na majibu rahisi ya CCM kujivua gamba. Je, sumu ya gamba mtaiondoa lini?

    Kuhusu kujivua gamba kwa CCM hakuna kitu kipya kwani dhamira ya dhati na utashi wa kisiasa havipo kabisa.
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Unajua bora kukaa kimya mtu hatajua ujinga wako,lakini unapoonge unadhihirisha jinsi ulivyo mjinga,kawa ccm ni bora wakae kimya maana kila wanachoonge ni pumba tupu,wawaache watz wajiamulie mambo yao kama hawaitaki ccm wasiwalazimishe watu,wapotelee mbali na chama chao kilichoishiwa sera
     
  15. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #15
    May 5, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,576
    Likes Received: 2,535
    Trophy Points: 280
    Mkuu kwani si kweli ? Tatizo ni kuwa ukweli una tabia moja ya kutokubali kuzikwa huku unashuhudia kama ule ugonjwa unaoitafuna Chama cha Magamba, NAMBULILA ! Viwavi hivyo vimethubutu kuingia humu na kujaribu kuchakachua hadi maana halisi ya kuvua gamba lakini havikuweza kufika popote maana hapa JF koleo huitwa kwa jina lake. Nyoka hujivua gamba kuanzia kichwani !

    Chama Cha Magamba.jpg




    snakeskin-1.jpg


    CCM ikitaka kujivua gamba isitafute njia za mkato hata kama ina woga wa kupata majeraha kama ya nyoka aliyezeeka - na CCM imezeeka kweli kweli !
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Unajua bora kukaa kimya mtu hatajua ujinga wako,lakini unapoonge unadhihirisha jinsi ulivyo mjinga,kawa ccm ni bora wakae kimya maana kila wanachoonge ni pumba tupu,wawaache watz wajiamulie mambo yao kama hawaitaki ccm wasiwalazimishe watu,wapotelee mbali na chama chao kilichoishiwa sera
     
  17. n

    niweze JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Thanks Mkuu kwa ushahuri kwa magamba ya ccm. Sijui kama watauchukua, tatizo ni kwamba kama huna uzalendo na upendi wananchi wanzeko ni vigumu sana hata kujiangalia kwenye kioo na kuona una kinyesi usoni. So sad to see lost generation like these...

    [​IMG]
     
  18. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #18
    May 5, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    Boya/zuzu mmoja anasema cheap! Mtu mmoja kakibeba chama juujuu,anatoa matamko anayojisikia,anajilipa akitaka(bil 94) sasa nani cheap? Unatumwa kijingajinga tu.
     
  19. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #19
    May 5, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    When you argue on hearsay(maneno ya wasukuma mikokoteni) would you expect any great thinker or simply a thinking man to compliment you?.
    This type of presentation is what makes this thread CHEAP,your comments included.
     
  20. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #20
    May 5, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,277
    Trophy Points: 280
    Tatizo la CCM ni unafiki na mawazo mgando.

    Hivi kama siyo kuchakachua kura uchaguzi 2010 ni mamilioni mangapi ya wapiga kura waliikataa CCM? Je watu hawa wanaingia JF? Wanatafuta majibu mepesi kwa maswali magumu.

    CDM haifanyii siasa zake JF, CDM inawafuata wananchi huko waliko eg op. Sangara, twanga kote kote, washa taa mchana, wamekamata vyuo vya elimu ya juu nk.CCM hamna ubunifu mmekalia wizi wa kura na ufisadi tu.

    Jaribuni kuelewa dhana nzima ya PEOPLES POWER.
     
Loading...