Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM & TLP zinaendelea kung'ara chadema hoi bin tabani Arumeru East

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mr Emmy, Mar 20, 2012.

  1. M

    Mr Emmy JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,129
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Chama cha mapinduzi (CCM) kimeendelea kung'ara na kuteka hisia za wananchi wa jimbo la Arumeru hali inayokipa wakati mgumu CHADEMA. Baada ya viongozi wakuu wa chama hicho kukumbwa na shutuma za kifisadi hali ndani ya kamati kuu ya uongozi si nzuri na hiyo imesababisha Viongozi wa chama hicho kushindwa kupanga mikakati ya ushindi ya chama hicho na kuelekeza nguvu katika kujibu tuhuma ama kuficha uthibitisho wa tuhuma zinazowakabili.

    Upepo wa kisiasa unaovuma jimboni arumeru unaweza kukifanya Chadema kupoteza mtaji wa kura ilizinazo kama CUF ilivyofanya kule Igunga. Aidha Chama cha TLP kinaendelea na kampeni zake vizuri na dalili zote zinaonekana kitashika nafasi ya pili wakati CCM kikishinda uchaguzi huo.
    Updates
    SAU wazindua kampeni kwa kishindo Arumeru east wazidi kupunguza nguvu ya upinzani
     
  2. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CDM mpinzani wao hakushiriki uchaguzi this time, we hukumbuki IGUNGA kampeni zilikuwa CDM dhidi ya CUF?
     
  3. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    yani mgombea wa TLP alivochakaa yule Chipaka ndo ashinde?? ha ha..u cant be serious Mr Emmy
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Uwezo wa akili yako ni sawa na punje ya Ulezi
     
  5. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Yaani hizo 5000 na 10000 mnazopewa ndizo zinawafanya muuze utu wenu kiasi hiki?
     
  6. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Hii thread kama vile inajirudia?
     
  7. Ndetirima

    Ndetirima JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 668
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Join Date : 13th March 2012 naona umejiunga ili uipigie kampeni CCM hongera, humu watu wa Arumeru Mashariki wapo na wanasoma uongo wako, matokeo utayapata baada ya kura kuhesabiwa.
     
  8. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 336
    Trophy Points: 180
    Kama kweli CCM sasa imefikia hatua ya kujilinganisha na TLP kwenye kampeini za Arumeru, basi CCM imekufa imebaki kuzikwa. Yaani CCM sasa hivi saizi yenu ni TLP?!, sikujua kwamba hili li-CCM litakufa mapema kiasi hiki!
     
  9. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa SecondID Hapa ndio mawazo yako yalikofika kabisa kaka yetu?
    maana tunakutegemea utoe michango ambayo itasaidia kuleta
    mabadiliko chanya kidogo.Aksante secondID
     
  10. N

    Nelson mlokozi Member

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mr emmy!ibara ya 18 ya katiba ya muungano inakupa uhuru wa kutoa maoni na kueleza fikra zako..na mimi basi nikitumia haki hiyo hiyo ya kikatiba ya kutoa maon na kueleza fikra zangu nakwambia tusubiri april natujue coz swala la nani atakuwa mbunge wa arumeru washarik ilo liko mikononi mwa wapiga kura..so unakosea unapo conclude eti ccm watashinda,TLPwapili na chadema wa tatu.
     
  11. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyu jamaa ni mwongo sana, mimi nimetoka jana huko kwetu arumeru, kiukweli ccm wana hali mbaya sana, hata kule mbuguni walipokua wakipategemea sana hasa kutokana na misaada toka mirerani kwa akina nyari na ole sendeka napo tumaini linakufa. Kinachoigharimu zaidi ccm mbali na uwepo wa Makumira university na arusha university, ukiunganisha na vyuo kama tengeru na Patandi, wakazi wengi wa arumeru mashariki ni waelewa, kama mjuavyo sehemu kubwa ya wakazi wa mijini hapa tz hawaipendi ccm, na ukiangalia vema utagundua sehemu kubwa ya arumeru mashariki ni urbanized. Usa, kikatiti, mbuguni, tengeru, leganga, na maeneo mengi kama ngarasero. Ama hakika ccm ilizaliwa 2/5/1977 dar es salaam, ilikufa 10/3/2012 na itazikwa rasmi 01/04/2012 pale Usa river, Mungu ailaze roho yake mahali pema ili watu waikumbuke vizuri. Amen
     
  12. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mleta hii mada kakosea jukwaa badala ya kupost kule Jf-chat, yeye kapost humu kwa wenye akili timamu enewei basi 2jadili 2 ili tumtie moyo koz ndo kajiunga juzi juzi 2 humu Jf pia ndo anajifunza kutumia keyboard ya laptop ya mkwe wake imeachwa sebuleni kwani mchzi yupo ukweni huyo.
     
  13. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,221
    Likes Received: 1,221
    Trophy Points: 280
    Uzi umekaa kimasaburi masaburi.
     
  14. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Hakyamama ccm wanashinda . Tarehe 1 siyo mbali.
     
  15. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sawaaa kusoma hatujui, inamaana hata Picha hatuoni?! Ule umati ktk front page ya Majira, MWANANCHI jana kwenye MKUTANO WA Dr. Slaa ilikuwa wapi? Huyo Tlp mwnyw alipokelewa na Bendera za CDM.
    fisadi mdogo we!!
     
  16. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #16
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yes indeed, jana ilikuwepo thread kama hii.
     
  17. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #17
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 584
    Trophy Points: 280
    downloading..................
    please wait
     
  18. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #18
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,815
    Likes Received: 1,075
    Trophy Points: 280
    Nape!!

    Yaani siku hizi badala ya kufanya kazi unakaa na kuanza kutunga story za propaganda JF............ Kwa design uliyokuja nayo utajishushia hadhi zaidi. Tatizo la CCM sasa imeishiwa wasomi na imebakiwa na wapiga debe wachache na watoto wa vigogo!!
     
  19. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #19
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yaani Mr Emmy anafikiri kwa kutumia makalio sio kichwa, kweli mkuu
     
  20. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #20
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Akili zako kweli fupi kama ulivyo wewe mwenyewe
     
Loading...