Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM: Timu iliyo waacha zidane na ronaldinho...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Boss, Sep 24, 2010.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    Ukiangalia walioitishwa kuwania ubunge
    na wengine watakao kuwa mawaziri
    kuna watu wawili kwenye masuala ya uchumi na fedha nchini

    nikama zidane na ronaldinho but ccm kama kawaida yao wamewaacha na kubeba
    wauza viungo vya albino na profesa maji marefu.....

    Wa kwanza ni prof samuel wangwe alie jaribu kugombea kawe....

    Tanzania hii hakuna mtaalamu wa uchumi wa kiwango chake....
    Kafanya research zilizopelekea
    serikali kuanzisha mkurabita na mkumbita na
    mipango mingine tele...

    Yeye ni perfect guy kuwepo kwenye team ya uchumi ya taifa itakayopanga bajet na kadhalika.....

    Wa pili ni dk hamisi kibola aliejaribu gombea arusha mjini....

    Yeye ndie the brain behind kuanzishwa kwa daresaala stock exchange
    na utt ambato mifuko yake now ina karibu zaidi ya half a billion dollar
    za kuwekeza kutoka kwa wananchi......


    Halafu off course kuna arnold kileo ambaye cv yake ni ya kutisha mno

    kwenye masuala ya viwanda na fedha..........

    Alikuwa tbl wakati tbl ilipokuwa ndio kampuni inayotoa kodi nyingi kuliko zote tanzania......

    Juzi alikuwa benki ya stanbinc wakati mkulo alipokwenda kukopa
    kujazia bajeti.....
    Actually kileo ameiotoa stanbic kutoka kwenye hasara

    mpaka kuweza kuikopesha serikali pesa ya bajeti.....

    Yaani ni kama zidane,kaka na ronaldinho ambao hawajaitwa timu ya taifa....

    Wameitwa akina mkulo,dialo na wengineo ambao ni vichekesho ulitazama tu cv............
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    mshauri wa uchumi na fedha wa kikwete ni nani???????????au makamba???????????
     
  3. T

    Tata JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2010
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Mimi nilifurahi sana niliposikia kuwa Prof. Wangwe ametoswa. Ninamheshimu sana na nathamini mchango wake hasa kwenye masuala ya uchumi na ninaamini kuwa ataisaidia nchi zaidi akibaki kuwa mtafiti gwiji wa uchumi na mshauri wa masuala ya kiuchumi. Akiingia bungeni baada ya muda mfupi hatatofautiana na maprofesa na madokta wengine wa kisiasa. Hatutaki Prof. Sarungi mwingine bungeni.
     
  4. D

    Dopas JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2010
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ni Salma kikwete, sana sana labda na Riz one
     
  5. M

    Msharika JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    alikuwa AC ila kwasasa sijui nani
     
  6. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukiwa na wagombea kama
    1 prof. Maji marefu
    2 muuwaji wa albino
    3. Endraw chenge- vijicenti
    4. Basli mramba - mtuhumiwa
    na wengine wengi utaruhusu mdahalo au utasubili kuiba kura? Ujasili wa ccm kusimamisha wagombea wtuhumiwa wamepata wapi? Wanajiamini mabingwa wa kuchakachua hao. Akili kichwani.
     
  7. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 814
    Trophy Points: 280

    Mkewe
     
Loading...