Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Tayari ilishakubali Kuondoka na Kuachia Madaraka 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jnuswe, Sep 4, 2012.

  1. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huo ndo ukweli usiyoweza kupingwa na mtu yoyote aliyejaliwa kuwa na ufahamu wa kutosha, kutokana na nguvu kupita kiasi , mauwaji ya morogoro na Mwandishi wa habari D. Mwangosi yanaonyesha wazi kwamba chama hicho hakiwezi tena kupampana tena na CHADEMA kwa hoja za majukwaani badala yake ni vitisho na kumwaga damu ya watanzania wasiokuwa na hatia.

    Wakati CCM inakubaliana na hilo kuwa haiwezi tena kuongoza nchi hii, baadhi ya wananchi bado halijatambua hilo
     
Loading...