Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Tarime yaigeuzia kibao serikali ya CCM

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Candid Scope, May 27, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mwenyekiti wa serikali ya kijiji hicho, Matena Mwikwabe alidai kuwa wananchi wamekosa imani na Serikali ya CCM kutokana mfululizo wa matukio tangu ndugu zao walipouawa. Diwani wa Kata ya Kibasuka, Suleimani Moya (CCM), alikiri kufika kwenye msiba wa Emmanuel Magige na kueleza kuwa hali kwa wapiga kura wake siyo nzuri na kuvilalamikia vyombo vya dola.

    “Mimi ni diwani wa CCM, lakini kwenye ukweli nalazimika kuusema. Vifo vya watu hawa lazima halmashauri tutoe tamko, maana wanaokufa niwapiga kura wetu, kisha zinatolewa lugha zisizo nzuri,”alilalamika.

    Mwananchi
     
  2. MANI

    MANI Platinum Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,866
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    Palipo na ukweli uongo hujitenga siku zote maana wanaona ndio wanaolalamika.
     
  3. g

    gambatoto Senior Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :A S 103: Patamu hapo. Ukweli utabaki kuwa Ukweli, Serikali ya CCM haiko Smart
     
  4. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Ilivyo vigumu mwanakijiji kufuta fikra alizo nazo kwa viongozi dhidi ya mauaji ya kinyama, labda kanga, na kofia tu ndivyo watakavyopokea.
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kumbe wanajua?
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    :mimba::mimba::mimba:ingine kwa magamba!!!
     
Loading...