Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM tano zilihutubia mkutano wa hadhara jangwani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtamile, Jun 13, 2012.

  1. Mtamile

    Mtamile JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 2,778
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    1.CCM ya Kinana
    2.CCM ya Maghembe,Tibaijuka,Wassira
    3.CCM ya Nape
    4.CCM ya Mwakyembe
    5.CCM ya Magufuli
    maelezo zaidi yako hapa

    http://www.freemedia.co.tz/daima/habari.php?id=36938
     
  2. Mtamile

    Mtamile JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 2,778
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
  3. M

    Makupa JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,713
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    cdm ya shibuda, zitto , mbowe na slaa hizo ni cdm ngapi wakuu
     
  4. J

    John W. Mlacha Verified User

    #4
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    ya Lowasa haikuwepo?
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    bado kuna ccm ya lusinde na nchemba.
    hiyo tafsida kwao ni msamiati ambao mpaka 2060 ndio itawafikia.
     
  6. m

    mamajack JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nape kinana,makamba,masha,nazo pia ni ccm.
     
  7. f

    fered mbataa JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 240
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ccm ya first lady na mr rais pia haicuwepo
     
  8. M

    Malata Junior JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,307
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    shibuda yuko CDM kwa mkopo,2015 tunawarudishieni mkuu!
     
  9. Mtamile

    Mtamile JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 2,778
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Daah hyo ya Lusinde nomaaaa
     
Loading...