Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Taifa Ikemee Vijana wake, Vinginevyo...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Jan 21, 2011.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jan 21, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,385
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    Kama mtu ambaye nimemuunga mkono Dr. Slaa na kuamini kuwa ni mtu aliyepaswa na anayestahili kupewa nafasi ya kuliongoza taifa nimeshtushwa na kusikitisha na tamko la UVCCM hususan mashambulizi yao ya mtu - ad hominem thidi ya Dr. Slaa. Ninawasihi viongozi wa CCM Taifa kukemea na kuchukua hatua za kinidhamu dhidi ya kundi hilo la viongozi wa vijana.

    Kutokuchukua hatua mara moja na kukaa kimya binafsi naamini iwakuwa ni halali kuamini kuwa uongozi wa taifa wa CCM umetoa baraka zake. Which brings me to my observation: it won't be pretty! Yatakapoanza kuporomoshwa matusi na mambo mengine dhidi ya viongozi wa CCM wa kitaifa isije kuoneekana "ni kuvunja heshima, kuchochea, matumizi mabaya ya vyombo vya habari" na upuuzi wa kawaida tuliouzoea.

    Maana naamini walichofanya UVCCM kimewapa watu wengine haki ya kuwatukana na kuwasema viongozi wa taifa wa CCM katika masuala yao binafsi. That will be a tragedy.

    Ukiniuliza mimi CCM (T) hawana zaidi ya masaa ishirini na nne ya kutoa kauli ya kinidhamu dhidi ya vijana wao.
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wakati mwingine huwa ni busara sana kuongea na 'Mfuga Mmbwa' kuliko mtu mstaarabu kuanza kupigiana kelele ovyo na 'Mmbwa' mwenyewe anapokubwekea hovyo.

    Mzee Mwanakijiji, asante kwa kulitambua hilo.
     
  3. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,090
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 135
    Mkuu MM umenena ila naamini lile tamko limeandaliwa na kikundi fulani ndani ya UVCCM kwa faida yao binafsi na kuwa DOWANS imetumiwa kama njia ya kupitishia matusi waliyokusudia kwa hao waliotukanwa.
     
  4. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao ni baba na mtoto siku zote tumewazoea,akili zao ni moja hawawezi kukemeana,ila sasa wameanza kugawanyika hili la Dowans litawatesa sana kwa sababu ni jasho la wanyonge,wajichunguze kwanza wasimseme hovyo Dr Slaa sisi hatuna muda wa kuwasema baba zao tuko bize tunajenga taifa
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Jan 21, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,385
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    Hapana.. kama CCM Taifa hawatachukua hatua yoyote dhidi ya viongozi hawa wa vijana ambao naamini wamevunja maadili ya uongozi wa CCM (I know I know) na vile vile nadhani wamevunja miiko ya uongozi basi ni wazi kuwa tamko lao limepata baraka toka juu. Kama hili ni kweli basi siku zinazokuja zitakuwa ni za aibu sana kwa uongozi wa taifa letu.
     
  6. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mimi nahisi kuna kigogo yuko nyuma yao anawatumia UVCCM kuwatukana Sitta na Mwakyembe, vijana wanaongea maneno bila adabu, eti WANAKITAKA chama cha mapinduzi kutoilipa dowans, wanakitaka chama cha mapinduzi kuipundua bodi ya mikopo ya wanafunzi wa elimu......
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Uwezo Tunao, tatizo ni kuwa Mwenye Mbwa (CCM) na Mbwa (UVCCM) wote ni sawa, mwenye mbwa anaona ni sawa mbwa wake akibweka au asipobweka
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Of koz behind the thick brains za hawa UVCCM yupo mtu ambaye ana remote control, vijana gani wanaongea maneno ya kipuuzi na kuporomosha matusi na kashfa kubwa
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Nimeongea kule kwenye tamko kuwa kuna mwanaume nyuma ya hawa vijana, na wanatumika!...Tamko lao lingekuwa na nguvu kama wasingechanganya na matusi ya aibu kwa Dr.
    Wanaanzisha moto hawa, ambao naamini hawataweza kuzima!
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Yaani wamelikoroga na wawe tayari kusikia sasa kutoka kwa wengine
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Yaani ni bora kama wangeongelea ishu zao tu sasa kuanza kumchafua Slaa kwa matusi hapo ndipo wamekosea na wamewasha moto ambao naamini kinachokuja nyuma yao huko au kitachokuja kusemwa mbele na huyu waliyemtusi wasubiri
     
  12. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #12
    Jan 21, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,385
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    I'm very serious; kuna msemo wa kiingereza kuwa "all is fair in love and war".. na UVCCM wamethibitisha hilo. Tatizo ni kuwa kikaango kitakapogeuzwa kwa upande mwingine patakuwa pachungu kweli.
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hao vijana ni walevi-hawana lolote,wanajaza kavarej za magazet,then hao wana interest zao,kuropokaropoka il 2015 waje kugombe,Nnape c huyo.
     
  14. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hao ndio vijana wa ccm ambao wameelimika tayari kushika hatamu za uongozi wa taifa,
    Inatisha sana, Kama hawatakemewa basi mlango wa matusi kwa viongozi wa ccm utakuwa umefunguliwa.
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Jan 21, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Because hypocrisy stinks in the nostrils one is likely to rate it as a more powerful agent for destruction than it is.

    Hicho ndicho wanachofanya UVCCM.
     
  16. A

    Akiri JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,387
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    nimeshangazwa sana na matusi kwa Dr.Slaa hivi hakukuwa na mtu mwenye akiri nzuri hata mmoja ambaye angewashauri wasiandike upuuzi wao. uvccm ndiyo tamko hilo? mi nadhani anayestahili kwenda milembe kupima akiri ni JK na hilo halina ubishi, na watu makini wote wanajua kuwa ubongo wa JK una matatizo. uvccm wamenivunja nguvu sana mi nilidhani angalau wao ndio lingekuwa kimbilio letu. kweli ccm imeoza juu mpaka chini.
     
  17. Mtumiabusara

    Mtumiabusara JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Katika hali ya kawaida lazima viongozi wa juu wa CCM lazima waliliona na kulibariki hilo Tamko kabla halijatoka (TISS). Labda kama watagundua madhara yake sasa baada ya kulitoa
     
  18. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    ad hominem

    Ahsante kwa msamiati Mzee Mwanakijiji

    (hao mavuvuzela wa uvccm wanafikiri wao ndo vijana pekee katika nchi hii. hawana hata habari kuwa upande wa pili kuna vijana wengi kuliko wao. tunatafuta wa kulianzisha tu, ama wao ama sisi.)
     
  19. Kituku

    Kituku JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi ninahisi kwa tamko hili la UVCCM kuna mambo mawili tata hapa. Moja yawezekana hawa vijana wameandaliwa na chama kutoa tamko hili, ili kuonyesha Umma kuwa hata wao baadhi ya wana CCM hawaridhishwi na mambo ya DOWANS, kwa maaana ya kwamba, ilegeze nguvu ya Umma kuwa kuna wanaounga mkono kutolipwa kwa Dowans ili wananchi walegeze nguvu ya malalamiko, eti wanaungwa mkono na baadhiya wafuasi wa chama tawala.

    la pili yawezekana hawa vijana wamepewa baraka za juu na viongozi wa juu ili kufifilisha/kuzima matamko ya akina Sita na Mwakembe, na ndio maana wakatoa maneno ya nguvu vile, haiwezekani tamko liandaliwe wakuu wa chama wasiwe na nakala!!!
    Hapana ni kamchezo tu kamechezwa, vijana wametumwa kutuliza umma, nao waonekane wako pamoja na wala hoi.
     
  20. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #20
    Jan 21, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Walichofanya UVCCM ni muendelezo wa mafisadi katika kuhakikisha wanafanikisha malengo yao
     
Loading...