Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM:Tahadhari!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lole Gwakisa, Jul 8, 2011.

  1. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,802
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Chama changu cha Mapinduzi, sasa umefikia wakati sina nguvu ya kukutetea.
    Matukio yanayoendelea sasa hivi ni kama mchezo wa kuigiza.
    Nilikutetea sana na dhana ya kuvua gamba, kwa kifua mbele.
    Nilikutetea sana kwa suala la posho, ingawaje kwa shingo upande
    Hili la kuwatetea tena na tena kundi la RA,AC na EL linaanza kuniondolea uzalendo.
    Mbaya zaidi ni la kutomchukulia hatua Chenge na rushwa ya RADA.
    Kwa kifupi CCM sikuelewi.
     
  2. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lole Gwakisa usichoke
    tuendelee kujitolea kukitetea chama chetu CCM
    mimi ni mCCM sana na napenda sana kuzisoma posts zako.
    Ni kweli watendaji wa chama wanatupa wakati mgumu kutembea kifua mbele.
    Tafadhali usichoke.
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    how on hell did you trust these people??
     
  4. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lole Gwakisa,
    I am sick and tired of this Drama practiced by the so called ccm pro NAPE NNAUYE,kuhusu mafisadi.
    I dont know to this very crucial time this pro is still Argumentative and nothing new actions have been taken against mafisadis.

     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Jul 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,594
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    kwa kweli hawa viongozi wa ngazi za juu wa chama wanawapa wakati mgumu sana wanachama wao kujiamini wanapokuwa mitaani na hasa katika mijadala ya kisiasa..
     
  6. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Kaka kaa pembeni rusha jiwe liwapate walioko huko ambao wakati sisi tumekimbia wao kuna maslahi wanayapata huko na
    wanatetea kitu ambacho kiko wazi mno.Ndio maana tunataka alternative yaani nguvu ya umma utoe maamuzi tu
     
  7. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli chelewa chelewa hii inazidi kuiangamiza CCM na sijui kama wakubwa wa chama wanaliona hili. Halafu unajiuliza, kama hawakuwa tayari kwa nini walilianzisha halafu sasa linageuka kuwa deni na mzigo kwao?
     
  8. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,802
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Kama CCM wanataka tupite mitaani kifua mbele basi waamue kutekeleza maamuzi kama yalivyoamuliwa na chama,
    Kwanza kuwavua uongozi mafisadi ndani ya chama,kumchukulia hatua mwizi huwezi husubiri kikao na ukaeleweka
    Pili wale wenye tuhuma kama Chenge, tuhuma zilizo wazi kabisa, wapelekwe mahakamani ili wajitetee kama kusafishwa wassfishwe na hekumu ya mahakama.
    Tatu, CCM yangu unampa umaarufu wa bure nduguyo CDM, kwani sasa ndio anakuwa mtetezi wa haki na wanyonge.
    Tumetoka mbali CCM
     
  9. d

    dotto JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nape asilaumiwe kwa hili. yeye alidhania Mwenyekiti wake alikuwa anamaanisha kumbe sivyo. Chukulia mfano: Dowans kwenye Symbion ni vipi JK ameshiriki au Serikali yake imeshiriki.
     
  10. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama hata magwiji wanakata tamaa sijui mwisho wake nini.
     
  11. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mkuu angalia usije kutwa na ngozi kwani karibia kunapamb:mod:azukawezi wenyewe wanaanza kukusanya vyao..
     
  12. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hell no! kuamini kwamba CCM itabadilika ni sawa na kuamini Tanzania itanyakua kombe la wo
     
  13. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Gwakisa, umesema kweli, maana kuna hata hoja nyingine tukitupiwa tunashindwa kuzipangua.

    Oooh, CCM tusaidieni sisi watu wenu tunabananishwa na hizi tuhuma, ingawa bado tunakupenda lakini mhhh
    Kuna siku tutashikana mashati wenyewe, mmezidi sasa.

    Nape, porojo zimekuwa nyingi mwa mbie mkubwa Mukama na Kikwete, wafanye kitu ili tuweze kujibu haya matuhuma,
    Kweli tuko kwenye wakati mgumu sasa, ahsante mtoa hoja.

    Namimi nimevua gamba!
     
  14. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,802
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Kweli kabisa mkuu , tumegeuka kuwa a laughing stock.
    Kuwa mwanachama wa CCM siku hizi inataka moyo.
    Hoja za kuitetea zinazidi kuyoyoma.
     
  15. F

    Froida JF-Expert Member

    #15
    Jul 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Hongera Lole nchi kwanza chama baadaye nafurahi umeliona hilo na umeamua kutoa ushauri labda Chenge atafikishwa mahakamani
     
  16. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #16
    Jul 8, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Suala la Chenge, hao wazee wa CCM wasifanye makosa, kwa CDM hilo goli la uhakika.
    Hata mimi kuandamana ni no sweat.
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Wishful Thinking!
     
  18. D

    Dawa ya Mjinga JF-Expert Member

    #18
    Jul 8, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 375
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Pole Lole.

    Nadhani hujui kupenda. Walisema wahenga "Akipenda chongo huita kengeza".

    Wewe leo chongo wakiita kwa jina lake, kuna kupenda tena hapo? Wa kule mwambao kaskazini ya Dar walikwimba "Akukataae hakwambii toka". Bila shaka uzalendo wa kichama umeanza kukulemea kama si kukushinda kabisa. Wewe ukidhani unapenda na huku unaona chongo ni chongo kweli... ajabu! Maumivu ya kichwa yanaanza taratibu, usipowahi... shauri lako.

    Lakuvunda halina ubani!. Kumeza na kutema (makohozi) kunategemea aliyekohoa. Nakushauri endelea kuamua kusuka kwani ukisuka unaweza kubadili mawazo na kunyoa wakati wowote. Lakini punde ukinyoa shurti usubiri nywele ziote ndipo waweza kubadili mawazo na kusuka tena.

    Vumilia Lole. Mvumilivu hula mbivu, potelea mbali hata kama atakapozifunua zitakuwa mbovu.


     
  19. Dickson Mpemba

    Dickson Mpemba JF-Expert Member

    #19
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 21, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    "...If crime fighters fight crime and fire fighters fight fire, what do freedom fighters fight?"

     
  20. Dickson Mpemba

    Dickson Mpemba JF-Expert Member

    #20
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 21, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    "...If crime fighters fight crime and fire fighters fight fire, what do freedom fighters fight?"

     
Loading...