Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM, tafadhali lisafishenil eneo la uwanja Kirumba, mlilpopikia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by commonmwananchi, Feb 7, 2012.

  1. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Leo hii ni siku ya tatu tangu kumalizika sherehe za maadhimisho ya miaka 35 ya uhai wa ccm.
    Hali ya uchafu ni mbaya sana, katika eneo lililotumika kwa mapishi kwa ajili ya chakula kwa watu waliosombwa na malori toka sehemu mbalimbali il kufanikisha sherehe hizo.

    Kuna uchafu wa aina mbalimbali ikiwa ni pamija na mabaki ya kuni,makaratasi ya nailoni mifupa na aina mbalimbali za uchafu umezagaa pale kuzunguka eneo la uwanja wa kirumba
    Na mandhali ya eneo hilo ni mbaya.
    Nawasihi wana ccm waliohusika na maandalizi hayo,kutimiza wajibu wao kwa kusafisha eneo hilo na kuliacha likiwa kama lilivyokuwa safi hapo awali.kuna watu mbalimbali ambao shughuli zao za kila siku zinafanyikia kuzunguka eneo hilo na sasa wanataabika na kero hiyo tafadhalini sana muwe wasikivu.
    source mimi binafsi niko eneo husika kwa sasa,nilitaka kuingia villa ila nimeahirisha
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa aliiba sinia la pilau.......

    [​IMG]
     
  3. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,411
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Je huo ndio Ukongwe na Mfano wa Kuigwa? Hadi Aibu!! Utawezaje Kumwambia Mtoto aache Kukojoa Kitandani Ili Hali na wewe unakojoa? Shimeshime kama wapo wafanye Haraka Kuondoa Huo Uchafu!!
     
  4. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,411
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Kweli ukiwa magamba inabidi matumizi ya akili uache Nyumbani uapply UMasaburi!! Picha inajieleza Hapo Juu!!
     
  5. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    he he he mbona anachekelea?
     
  6. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    lisafishe mwenyewe!!!!ng'ombe zote tulizowachinjia,na pilau mliyokula bila kusahau wengine mlikuwa HAMJALA PILAU TANGU CHRISTMAS,NA HATA HAMJAPANDA GARI MUDA MREFU!!!
     
  7. L

    Lung'wando Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Basi unadhani pilau hadi leo limo tumboni?
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Watu kwa kutokwa na mimate

    [​IMG]
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hahahaaaa kweli ccm kiboko wametelekeza watu na matakataka
     
Loading...