Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Songea na chaguzi za kishirikiana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Candid Scope, Oct 29, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]

    Ruvuma katika kata ya Mletele Manispaa ya Songea, nako wafuasi wa vyama hivyo walichapana kwa mapanga na fimbo na kusababisha zaidi ya watu watano kujeruhiwa wakati wa kufunga kampeni za uchaguzi mdogo.


    Tukio hilo ambalo lilitokea juzi saa tisa jioni huko katika kijiji cha Lihumbu, wafuasi wa CHADEMA akiwemo mbunge wao wa viti Maalumu, Chiku Abwao, walivamiwa na kupigwa na wafuasi wa CCM ambao wanadaiwa kuwa walikuwa na gari ndogo.


    Hata hivyo wafuasi wa CHADEMA walifanikiwa kulikamata gari dogo la wafuasi wa CCM akiwemo Mwenyekiti wa UVCCM wa wilaya hiyo, ambayo ndani yake inadaiwa ilikuwa na mapanga, vipande vya nondo, mundu, fimbo
    na bundi akiwa hai.


    Mmoja wa wafuasi wa CHADEMA Frank Mgao alisema kuwa baada ya kukamatwa gari hilo, askari ambao waliongozwa na Mkuu wa Polisi wa Wilaya hiyo, Nico Mwakasanga, waliwakamata na kuwapeleka kituo kikuu cha polisi cha Songea ambako wanaendelea kuhojiwa.


    Mgao alisema kuwa baadhi ya wanachama wenzake na wanachama wa CCM wamejeruhiwa kwa kupigwa na panga sehemu mbalimbali za miili yao na wengine wamelazwa katika Hospitali ya Serikali ya Mkoa wa Ruvuma ambako wanaendelea kupata matibabu zaidi.
     
  2. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    CCM bana,zao ni akili ndogo kuongoza akili kubwa,sasa mpaka na bundi tena?
     
  3. Isaac JK

    Isaac JK JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    izi iman ukiziamin sana utakuwa mtumwa wa iman
     
  4. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    JAMANI chadema MPAKA WAMEWEKA NGOME RUVUMA, HII SI UTANI KTK UCHAGUZI WA 2015! maana mkoa wa Ruvuma uliongoza hapa TZ kwa kukiabudu chama cha CCM,ingawa pia walikuwa wanaongoza kwa ukosefu wa kazi kwa wananchi wake. Tena hawana hata viwanda, mashirika wala miradi ya ujenzi.

    Kumbuka Nyimbo za wangoni za kukufuru hizi: KIla nikienda naenda huku nikilinga, ninaye baba mlezi wa chama! Mwalimu mwenye hekima, siasa safi kootee na uongozi boraaa! Walikuwa hawasemi uchumi mzuri kote nchini bali walikuwa wansema siasa safiii kote na uongozi boraa!

    Kama kweli wangoni wamefikia kujua nini maana ya upinzani, kweli Tanznaia tumeiva sana ktk maswala ya kujenga nchi kwa misingi ya kisheria . Hongera ma home boys!!!zikomo kwa mbiliii!!!!
     
  5. ligendayika

    ligendayika JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 1,133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ndugu yangu kwa sasa songea kumechafuka kuna maeneo CCM hawatii mguu nenda mgazini,magagula,kata za mjini songea zote CHADEMA, PERAMIHO ipo matatani hapo madaba fiftfifty 2015 Utaona maajabu usichezee M4C Inawatafuna acha
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Uchawi, rushwa na vurugu ndio mitaji ya CCM katika uchaguzi. Bila hayo mambo there is no CCM anymore.
     
  7. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nimesoma Songea kuanzia la kwanza mpaka kidato cha tatu.. sikuwahi kuona kama CCM kama itakuja kuondoka na kuchukiwa pale Songea kweli zama za CCM zimepita sasa
     
  8. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hili ndilo lililonishangaza mno, mchana kweupe watu licha na mapanga na marugu wanafuga bundi ndani ya gari wanayotumai ili iweje na itafsirike vipi? Laba wamefunzwa hivyo na wahamiaji wayao wa Msumbiji kutoka vijiji vya kule Mputa, aka undendeuleni.
     
  9. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Tatizo vyama vya upinzani vinahangaikia zaidi mijini, kumbi mtaji wa kijijini ni bomba zaidi.
     
Loading...