Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM siyo mama yangu-Maige!!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CHAI CHUNGU, May 4, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Baada ya kupigwa chini na JK sasa mh Maige ni kama kachanganyikiwa...kuna baadhi ya watu wake waliokua wakimpa pole ya kuvuliwa ubosi amewambia kwamba ccm siyo mama yake eti aipigie magoti na haoni tatizo kupigwa chini maana kafanywa mbuzi wa kafara!!!!!

    Kauli hii inaonyesha alijaribu kumbembeleza mkulu lakini kamchomolea.
     
  2. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ni Kweli Kabisa CCM siyo Mama Yake, Na Akuzaliwa kuwa Waziri!Mwisho wa kunukuu!
     
  3. Asumwisye

    Asumwisye Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    asichanganyikiwe mchezo, mapesa yote yale na madili yote yanayeyuka hivi hivi anaona, lakini hii pekee haitoshi ilikuwa inafaa ashitakiwe kwa ufisadi na hasara aliyoisababishia serikali.
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,177
    Likes Received: 16,155
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa si ana majumba mawili ya dola 410,000 kila moja....

    Na malori yanayomuingizia dolari 20,000 kwa mwezi....

    Dude is ballin'
     
  5. m

    mvunjamiwa JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 455
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ....maneno ya mkosaji, amesahau alivyokuwa akiwaaminisha wapiga kura wake kuwa kuhusu ubora wa CCM? Bado ni kijana mdogo atafute kazi ya kufanya, uwaziri sio kazi ya kujivunia hata kidogo. Kama amepoteza network aje tumwonyeshe pa kuanzia.
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    Huyu Jamaa tuna hasira nae sana nyumba na malori lazima tuyachukue,arudishe twiga,tembo,vifaru wote aliouza!
     
  7. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,598
    Likes Received: 1,920
    Trophy Points: 280
    Alisema bado anadaiwa kulipa mkopo aliokopa CRDB na anategemea kumaliza deni mwaka 2015,kazi anayo
     
  8. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Huyu dogo utoto na utajiri anaomiliki vinamsumbua sana.Mwambieni aje uswazi tumpe michongo.
     
  9. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    issue sio uwaziri issue kwenye mataa au traffic jam sarenda na no za kawaida noma ha ha ha ha wanazugaga na gazeti mi nikikutana nae yeye na ngereja lazima niwapigie maoni kwa sana pipipiiiiiii willy piupiiii au maigeeee maigeeeee...
     
  10. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ametoa kauli hiyo akiwa kaunta ya polisi au wapi? He deserve time in a cell
     
  11. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Swali langu sasa ni je Ule mkopo USD400,000 atalipa na income za yale malori mawili?????????????
     
  12. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Huyu ngereja na maige mie sipendi hata kuwasikia.......yani umeme juu na huyu mwingine kaiba twiga wetu kudadadadeki.Tutaanza kuzichoma moto mali zao kama hawatazilejesha.
     
  13. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwanini wasishtakiwe, kuvuliwa huo ubosi haitoshi...apelekwe kwa pilato tuone kama pilato atanawa mikono na kusema "simjui mtu huyu" badala yake pilato atamwambia "unanihusu brother"
     
  14. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Kumbe hujui kama jamaa anamiliki vitalu vya uwindaji?atatumia vitalu hivyo kulipa ingawa wameshea na jamaa mmoja hivi wa Netherlands.This country bwana.
     
  15. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nani kakwambia ule ulikuwa ni mkopo, hapo tayari walishamalizana kiaina, hata kama cash haikutolewa itakuwa ililipwa kwa namna nyingine ya takrima.
     
  16. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    shame on him! kwani lazima uwe waziri kuna nini mpaka watu wanangangania hivyo? au ndo mkopo aliosema unamchanganya?
     
  17. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hakika Reagan umenena, should be "behind bars" by this time...
     
  18. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Mwambieni Segerea inamsubili alafu uwaziri ni suala la kupokezana vijiti
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    Mwizi huyu mkopo geresha tuuuuu.
     
  20. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kama kweli dogo amesema hivyo, ameonyesha ni jinsi gani sio mature politically.
    Ni sawa na kusema Kama ni Mbwai ni mbwai au Sizitaki mbichi hizi.

    Kama katolewa kafara au nini, hakuna la ajabu, ndio mambo ya siasa (hata EL anadai ametolewa kafara).
    Dogo anatakiwa kutuliza mzika na kutoongea hovyo hovyo, while calculating his next move.
    bado kuna nafasi nyingi za watu kama yeye wa kupunguziwa majonzi (u RC, ubalozi) na kwingine.
    Haoni mfano kwa akina Tyson, wametemwa mara ngapi na leo hii bado ni mawaziri?????
     
Loading...