Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM sio chama cha siasa, ni kampuni ya Familia za Kifalme

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kanyabuleza, Apr 12, 2011.

  1. k

    kanyabuleza Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nini upuuzi huu unaendelea kila siku?? same people come sun come rain?? why??? baada ya siku nne za kuiweka nchi katika tension ikiwemo kuhairisha bunge na mbwembwe kibao, mwisho wa siku familia zile zile zimepokezana madaraka
    Kigoda
    Meghji
    Makamba
    Kinana
    Kikwete
    Nnauye
    Daftari

    HUWEZI KUSEMA CCM IMEJISAFISHA ila SANASANA, wamekosa maji/toilet tissue na kujipaka uchafu....BULLSHIT
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nimeona thread moja ina sema Husein Mwinyi kuwa rais 2015, Siajelewa
    niyale mafanikio ya Karume mtoto au nini?

    Kwa mwendo huo wakurithishana mbona tutakuwa tunarudi nyuma karne ile ya 47
     
  3. M

    Mbwazoba Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani siku hizi rais anateuliwa???????
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwani Tanzania kunauchaguzi?ukiteuliwa tu na kamati kuu ya cc magamba umeshinda
     
  5. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Si Karne ya 47 Bale Zama za Mawe Za kati! Kile kipindi cha Uwimbombo na Ulindi! Nasikitika kwamba tunakoenda Siko!
    Huyo H. Mwinyi Kashindwa kujiuzulu tu kwa kashfa za mabomu aje awe RAIS 2015???????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????
     
  6. i411

    i411 JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hiyo ndo siyasa ya democrasia dunia hii leo huko kwa kina bush mkubwa alitoka alafu mtoto akaingia kiaina huko Uk ndo usiseme wanafiki kabisaaa kuna queen, hata sijui kwa nini wanaitaji malikia. alafu the so called developed countries wanakuaga na two parties kwahio unachagua kati ya mafisadi wawili mmoja awe raisi. Mambo ya republic na democrat part huko america alafu wote kama wanajuana. ukienda urusi ndo puttin anapanga nani awe kiongozi.
     
  7. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mh makubwa kabisa
     
  8. N

    No Name 3 Member

    #8
    May 5, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona mnanibania
     
  9. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hizi dynasty si nzuri hata kidogo........... CCM wanajidai wanajivua gamba kwa kuwapiga chini akina Makamba, halafu anaingizwa January Makamba na Nape Moses Nnauye........ Mtoto wa nyoka ni nyoka tu......... gamba la nyoka likitoka, anabaki nyoka tule yule mwenye sumu na kila kitu + gamba jipya............
     
  10. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ndi nchi za kifalme zilivyo mkuu, mtoto wa mfalme ni mfalme wa kesho
     
  11. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Angalieni wenyewe,

    CCM sio ya wanachama na pia haina wanachama tena. Wanachama kama wapo ni mfu maana hawachangii tena chama. Pia hakuna maamuzi ya vikao vya KATA, WILAYA, MKOA yanayozingatiwa.

    Maadili yaliyoanzisha chama hayazingatiwi, Ndo maana wanachama hawachangii. Mafisadi na hela za kifisadi ndo zinaendesha Chama. Hivyo serikali inaendeshwa kwa masilahi ya mafisadi. Ndo maana hawashindi uchaguzi bali wanaiba kura na kuchakachua hata matokeo

    Tangu 2005,Mkapa alivyoondoka CCM imeshakufa ila imebaki kampuni ya mafisadi tu kwa kivuli cha CCM.
     
  12. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160

    Ingekuwa CHADEMA kingetajwa kama chama cheye mfumo wa kifalme, lakini kwa kuwa ni CCM, sawa tu, A Mornach party. i.e Makamba senior & Junior, Nnauye Senior & Junior, Sumari Senior & Sumari junior, Mwinyi senior & Mwinyi Junior, Karume senior & Karume Junior, Kikwete & Ridhiwan, Kawawa Senior vs Junior, Wasira senior vs junior, Masauni senior Vs Junior, Mongela senior vs junior, Mapachu senior vs junior, mzindakaya senior vs junior orodha ni ndefu inayotengeneza mpaka mduara wa ufisadi. Na wewe ongezea uwajuao.



     
  13. a

    african2010 Member

    #13
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 93
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Acha wivu.
     
  14. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #14
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Omba na wewe upewe, hujui kama madaraka matamu na hakuna anaetaka kuachia....
     
  15. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #15
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Wivu upi kwa uvivu wenu...........
     
  16. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #16
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Madaraka ninayo nyumbani kwangu.
     
  17. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #17
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 928
    Trophy Points: 280
    Hiyo ndio CCM bana,halafu kuna watu wao kazi yao kushabikia tu hawajui kwamba CCM inawenyewe,so sad!!!!.
     
  18. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #18
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Wanajiita wana system!kama haupo ktk mtandao wao wa ccm sahau kwa kazi,tenda,madaraka serikalini,biashara bila kodi
     
  19. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #19
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mlaumu dingi yako kwanini hajaingia kwenye system .
     
  20. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #20
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Malechela Mr & Mrs, and soon Jr pia
     
Loading...