Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Singida wakunwa na Dr. Slaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MADORO, Dec 5, 2011.

  1. M

    MADORO Senior Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Baadhi ya viongozi wa Chama cha Mapinduzi mkoa wa Singida wamejitokeza hadharani kumpongeza Dr. Wilbrod Peter Slaa, kwa kile wanachodai anatumia hekima za uzee, na Utaratibu kuwashauri wanachama wake kuhusiana na suala la Katiba. Wanampongeza ila hawataki majina yao yajulikane.
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Non sense.
     
  3. Amani Nyekele

    Amani Nyekele Senior Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Habari za kufikirika na za kujitungia!! Ni vema ungesema hizo ni hisia zako badala ya kujifanya ku-quote viongozi wa CCM wa mkoa wa Singida.
     
  4. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Moyo ukipenda, hata penye chongo utaita kengeza.

    Pole sana.

     
  5. CHIETH

    CHIETH Senior Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona umeumia sana. Pole kama ukweli inauma. Nyie ccm hamtakubali hata hali halisi. Mnatakaa kuona tu watu wanapigwa risasi halafu mseme hao wakorofi. Poleni sana nyie CCM wauaji.
     
  6. CHIETH

    CHIETH Senior Member

    #6
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana kama ukweli unauma. Lakini ndo hali halisi. Hata Gadaffi alitamba kwa atawamaliza mende wote, lakiini yeye ndio alikuwa mende akafa kishezi. Ni upumbafu tu inawasumbua wana ccm.
     
  7. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Duh...na moyo ukichukia je?.....penye kengeza utaita chongo!
     
  8. CHIETH

    CHIETH Senior Member

    #8
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongereni sana viongozi hao wa ccm wanaopenda amani alioiasisi Mwl Nyerere. Tunataka uvumilivu wa kisiasa namna hii. To appreciate pale wenzetu wanapofanya vizuri, sio kuwakosoa tu. Na pale tunapokosea tukubali kuwa tumekosa.
     
  9. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,182
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Mimi binafsi nina tatizo na hapo pekundu.... Watajitokezaje hadharani wakati huo huo hawataki majina yao yajulikane????
     
Loading...