Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM siasa mnayoieneza Arumeru iko siku ita-backfire

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by babayah67, Mar 29, 2012.

  1. babayah67

    babayah67 JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 28, 2008
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamani nimepitia You tube na nikaikuta clip moja imewekwa ya Kijana Livingstone Lusinde Mbunge wa Jimbo la Mtera, aliyoyaongea wakati anampigia kampeni Mgombea wa CCM yanashangaza na huwezi amini kuwa yanatolewa na mtu ambaye ni mbunge. Ni Matusi mazito yasomithilika, nashindwa kuelewa je anayetukanwa hawezi fungua kesi kwa haya???
    Hebu angalia clip hii:

    Mh. Livingstone Lusinde akimwaga Sera za CCM Arumeru - YouTube

    nawasilisha
     
  2. paty

    paty JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    dah dah dah, nimeshindwa kumaliza kuangalia huu usengerema
     
  3. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tumesharushiwa hii kitambo. Kwa utuuzima wangu nimeweza kuisikiliza maramoja Tu. Kwasasa hata unipe milioni siwezi thubutu kuyasikiliza matusi makubwaa haya toka Kwa kiongozi wetu Muhimu kichama na kiserikali ambaye anatuwakilisha Bungeni na kutuamulia mambo makubwa ya kitaifa. Pia Sijui tunawafundisha mini vijana wetu.
     
  4. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa huu mtindo wa kampeni tujiandae na vita tu, chuki inayoenezwa ni bora kila mtu tayari kwa lolote.
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hayo ndiyo majibu sahihi ya kina Lema na Dokta Slaa.
     
  6. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Natafuta sred inayounga mkono matusi haya.. Wapi rejeo wapi mama porojo.. Umeona jinsi mimba inavyochukuliwa Kama katuni Jukwaani .. Embu niwaone hapa.. Tuweni waungwana kwenye kosa tuseme ni kosa sio kuhalalisha everything..
     
  7. Abdillahjr

    Abdillahjr JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 695
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna wakina chinchilla na jacksonmichael/michael jackson ndio ambao nahisi kwa leo wapo on duty!!!
     
Loading...