Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM si ya vijana!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BONGOLALA, Oct 11, 2010.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Mama salma kikwete amewaomba akina mama mkoani shinyanga kuwasihi vijana wao kukipenda ccm kwa kuwa hawajui na hawaoni mambo mazuri yaliyofanywa na ccm.Hii inatokana na ukweli kwamba kwa sasa vijana wote wanaunga mkono vyama vya upinzani!source gazeti la leo
     
  2. P

    PWAGU Member

    #2
    Oct 11, 2010
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Oct 31 tutaprove nani mkweli
     
  3. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    "I must study politics and war that my sons may have liberty to study mathematics and philosophy."
     
  4. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bi Salma anasahau vijana wa CCM wapo tena viongozi sema wana miaka 40+ kwi kwi kwiii
     
  5. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Kama mama kikwete kagundua hilo na kasoma alama za nyakati iweje viongozi wengine wasione hilo kwanini wanazuia mabadiliko kutokea tena kwa kura tuu hao JWTZ wanajifanya hii hali hawaioni,

    kweli huko mitaani vijana wengi wana support upinzani na hao vijana hawajui mazuri ambayo CCM waliyafanya kuwa fany hao vijana kuichagua CCM.

    Sasa hao synovate na redet wametoa wapi hiyo statistic kuwa JK anaongoza huku wakijua fika kuwa vijana wengi ndio wapiga kula ndani ya nchi hii????
     
  6. THE BRAIN

    THE BRAIN Member

    #6
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    DUH! Kama vile angeanzia Musoma kwanza then wangekubali vijana wa huko angeendelea na hao wa shinyanga! but Kiufupi SISIEMU hawana chao hapa.

    "VOTE FOR CHADEMA CHOOSE RIGHT PERSON"
    YES WE CAN!!!!
     
  7. u

    urasa JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    vijana taifa la kesho,ccm said!leo ndio mnashituka kama vijana ni taifa la leo?
     
  8. J

    Jafar JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mama Salma angalia CCM isije kukugeuka
     
  9. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hakujua hilooo? Achungeze zaidi atabaini mjomba.
     
Loading...