Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Shinyanga wammaliza Shibuda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mmakonde, Jan 13, 2010.

  1. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    WanaCCm wa shinyanga wameshatangaza kuwa Kikwete ndio mgobea pekee wa CCM mkoani humo according to Katibu wa CCM mkoani humo ,Mohamed Mbonde!Tatizo kubwa la shinyanga na mikoa mingi ,watu kama akina Mbonde i guess ni watu wa kuja,hawana passion ya maendeleo ya mkoa.I guess Mh Shibuda he cares about Shinyanga than this unknown Mr Mbonde.
     
  2. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kama makanusho ni hayo ya kinafiki; inabidi ifikie hatua sasa watu ambao si wazawa wa SHINYANGA waondoke na vyeo vyao wakavifanyie makwao; unaongea ugoro yaani katiba ya CCM ni zaidi ya Katiba ya nchi? anajua kweli chochote huyu au ndio mashabiki wanaishi kwa kutegemea furaha ya wakubwa bila wao kujishughulisha
     
  3. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    labda mbonde anampenda sana shibuda kwa hiyo hayuko kuona shibuda anakufa kama shehe mtabiri yahaya alivyotabiri na utabiri huo kutolewa tamko rasmi na lkulu kuwa uheshimiwe.
     
  4. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Huo mkoa hata mwenyekiti wa CCM wa mkoa ndio kinara wa wana mtandao kwa hiyo sio ajabu kwa mbonde kufuata wimbo mtamu wa hakuna kama JK
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Wote wanatetea kula yao hao, wote wamewekwa na JK sasa hawawezi wakamwaga MBOGA ya JK maana yeye atamwaga UGALI wao.
     
  6. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,409
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Mi shibuda namkubali sema tu mizengwe ya CCM haimuachi salama.
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    teh teh ..Shibudaaaa Go shibuda Go!!!
     
  8. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Shibuda ni kubwa jinga,wewe subiri utaona yeye ndie atakayeongoza kamati ya ushindi wa JK.Kama hutaki sikulazimishi!
     
  9. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Bwana Malunde,wewe sio passionate na mkoa wa Shinyanga!Nyie ndio sell out,wananchi wetu ni poor,very poor !Umeshafika vijijini shinyanga?jaribu kulinganisha na wenzetu wa Moshi,Arusha!!!
    Watu wanalalia vitanda vya ngozi,no hope at all.Angaliani matokeo ya mitihani !Mohamed Mbonde anaweza kuwa katibu wa CCM kule anapotoka,kama CCM iko imara Shinyanga kwa nini wasimchague mwenyeji wa mkoa.Je unaweza kupata Katibu wa CCM Tanga,Moshi,Mtwara mtu toka shinyanga?

    As i say ,wananchi wa Shinyanga na mikoa ya jirani ,serikali ya CCM imetake for granted ,they can do whatever they want.
     
  10. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Acheni ukabila wenu... Hata aibu hamna!
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    dah kama unavyotujua sisi kina ngosha mie mwenyewe nilishangaa baada ya kusikia kwenye vyombo vy habari
    sisi ni ndoho Tabu ,everything ndoho tabu
     
  12. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Loh...!
    Kumbe nawe ni mkabila kiasi hicho!
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Mwana CCM na mkabila wote sawa...wanabagua
     
  14. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #14
    Jan 13, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kibunango unatumia Ukabila card!hata mafisadi wa kihindi wanatumia race card ukisema kuwa Rostam,Patel na wengineo ni mafisadi.Hii inafunga majadala kabisa.
    watu wa mikoa hii mikubwa wakisema chochote cha maendeleo,wenye madaraka na maswahiba wao wanacry foul ya ukabila.what a rubbish and stupidity
     
  15. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2010
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,584
    Likes Received: 2,512
    Trophy Points: 280
    shinyanga eeh mukwibha,wasukuma na baiskkeli warabu na pajero.kwa kweli yaani basi tu
     
  16. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #16
    Jan 13, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,594
    Likes Received: 9,149
    Trophy Points: 280
    Huyo katibu kasema hayo kwa ridhaa ya kikao gani? Upuuzi mtupu!
     
  17. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #17
    Jan 13, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Umemtafuta na kumuuliza?
     
  18. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #18
    Jan 13, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sina lolote na waarabu wa Shy,maana wengi wameassimilate ,na wengi ni sukuma speaking .Ila wengi wameenjoy prosperity generations na generations.angalia vinu vya mafuta,transport etc.also biashara ya diamonds ndio wenyewe tangu miaka na miaka since enzi ya mwadui,hata kabla ya maganzo !

    tatizo ni waarabu wa Saudia na brand yao ya islam.
     
  19. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #19
    Jan 13, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Soma vizuri bandiko mama la mada hii! then unaweza kujibu kama ulivyojibu ama laa.

    Bandiko hili limejaa ukabila na linanuka ukabila!
     
  20. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #20
    Jan 13, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kibunango,Kigumu chama cha mapinduzi
     
Loading...