Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm shinyanga mjini,wamfurusha m/kiti wao wa zamani!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ghiti Milimo, Oct 2, 2012.

  1. Ghiti Milimo

    Ghiti Milimo JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 358
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wapiga kura katika chaguzi mbali mbali za CCM zinazoendelea nchini,jana katika ukumbi wa Nyakahara,Shinyanga mjini,walimdondosha aliye kuwa Mwenyekiti wao,Mzee,Salumu Simba,na kumpa Kanali Maulidi.
    Mzee Simba,alitupwa katika awamu ya kwanza tu! Ambapo,Salum Zam Zam,aliongoza,akifuatia Kanali Maulidi,ambao waliingia awamu ya mwisho.
    Awamu hiyo,mshindi alipata kura 348,na Zam Zam alipata 318.
     
  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    None of my business peleka uhuru na Mzalendo
     
  3. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ccm shinyanga ndiyo nini??? fafanua ni mgahawa au machinjio ya kuku??
     
  4. Ghiti Milimo

    Ghiti Milimo JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 358
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Uenyekiti wa CCM wa wilaya ya Shinyanga mjini!
    Kuna lingine?
     
  5. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Napita anyway ntakuja kuchukua jimbo langu 2015.
     
  6. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,653
    Likes Received: 1,532
    Trophy Points: 280
    CCM chiboko.
     
  7. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ndio wanyama gani hawa au ni majina ya binadam????
     
  8. Ghiti Milimo

    Ghiti Milimo JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 358
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ilitegemewa kushindwa mwenyekiti huyo wa zamani,kwani alikuwa 'mtu wa dini' na kujitenga na UFISADI/MAFISADI,ambazo ndizo sifa kuu za Chama chao!
     
Loading...