Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Sengerema si shwari, wamkataa Katibu wao

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JOB SEEKER, Jan 10, 2012.

  1. JOB SEEKER

    JOB SEEKER Senior Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    HALI ndani ya Chama cha Mapinduzi (CCM), Wilaya ya Sengerema mkoani Mwanza si shwari, baada ya kile kinachodaiwa Kamati ya Siasa ya CCM kumkataa Katibu wa chama hicho wilayani humo, Rahel Washa, kwa tuhuma za kuanza kupanga safu ya viongozi wa kambi ya kigogo mmoja wa chama, kwa lengo la kutafuta ushindi wa Ubunge mwaka 2015; Imeelezwa.

    Inadaiwa kwamba, Katibu huyo wa CCM wilaya ya Sengerema, ameonekana dhahiri kuanzisha makundi ya kukigawa chama kwa maelekezo ya kigogo huyo (jina na nafasi yake ya uongozi tunalo), na kwamba hali hiyo hawaikubali maana imelenga kukibomoa chama na kutoa nafasi kubwa kwa wapinzani hasa Chadema kushinda kwenye Uchaguzi mwaka 2015.

    Vyanzo vya habari kutoka ndani ya CCM wilaya ya Sengerema zinaeleza kwamba, Katibu Washa (53), alikataliwa na wajumbe wanane kati ya 12 wa Kamati ya siasa ya wilaya hiyo Januari 7 mwaka huu, mbele ya Wajumbe wa Kamati ya Maadili ya chama hicho mkoa wa Mwanza, walipokutana kwenye kikao cha usuluhishi mjini Sengerema.

    “Wajumbe wanane kati ya 12 waliohudhuria kikao walisimama na kutaka Raheli Washa aondoke Sengerema. Walisema haya tena mbele ya katibu wa mkoa na wajumbe wa kamati ya maadili ya chama mkoa.

    Endelea kusoma: http://www.fikrapevu.com/habari/ccm-sengerema-si-shwari-wamkataa-katibu-wao
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Wewe binafsi unasemeaje ishu hiyo?
    Vinginevyo unaonyesha hujathubutu kuisoma kabisa!
     
  3. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mwisho wa ubaya aibu
     
  4. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,812
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Hivi huyo mwenyekiti wa CCM wilay ni Jaji kweli kweli in the meaning of Judge au?? Siamini kama Jaji wa kiukweli anaweza kujishusha hadhi yake namna hiyo na kuwa mwenyekiti wa chama wa wilaya??
     
  5. kanta

    kanta JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Imeanza kula kwao sasa, ule msemo wa mwisho wa ubaya aibu.
     
  6. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180


    ni jina lake mkuu...ni mtu anayetumiwa sana na ngereja kuiharibu ile wilaya na kuleta mkanganyiko mkubwa...ana duka lake la madawa pale sengerema mjini barabara ya kwenda sengerema sekondari/sengerema parokiani...hana shule ya maana ila mdomo unamuwezesha kuishi pale wilayani....anautumia vyema
     
  7. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Sometimes huwa naona tuwaache tu hawa CCM because they are creating their own downfall, wala hatuhitaji kuandamana.
     
  8. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    ccm kule maji ya shingo sana
     
  9. 1

    19don JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    safi sana magamba yanawabana si wawafukuze tu
     
Loading...