Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM sasa yaihofia CUF

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mkigoma, Sep 25, 2011.

  1. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Akiongea na waandishi wa Habari mjini igunga meneja kampeni za chama cha mapinduzi Mwigulu nchemba amesema tunahofia kura za mgombea wa Cuf Leopold Mahona alizopata mwaka jana katika uchaguzi mkuu, pia na kampeni za CUF kweli jinsi zinavyoendeshwa kwa kweli imekuwa ni tishio, tunajipanga kuhakikisha ni jinsi gani tunakikabili chama cha CUF, Habari zaid soma majira tar 25.09.2011
     
  2. N

    NGEDENGE Senior Member

    #2
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndoa imevunjika lini? au muke (cuf) katoa siri nje?
     
  3. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    CCM na hizi saikolojia za akina mama nitilie hizi nazo!!!!!!!!!!! BAVICHA hakuna kulala mpaka kieleweke.
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kwa kuwa CCM wamezidiwa na chadema ni wakati mwafaka sasa kuunganisha guvu na mke wake cuf angalau italeta uzito..
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Majira limenunuliwa kucheza Mind Games in place of Mtanzania. Kama Rostam wasinge 'mfanya' leo hii Majira lisingeandika pumba linazoandika kila siku, na badala yake tungezisoma kwenye Mtanzania.

    Kusema CCM wanahofia CUF ni kuwahadaa wananchi kwamba ni CUF na wala si CDM ambao ni tishio kwa CCM.

    Shame on you Majira.
     
  6. emmathy

    emmathy Senior Member

    #6
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hata matokeo ya uchaguz mkuu*2010* yalivyoanza kutangazwa walionyesha cuf ndio tishio kwao kumbe ilikua janja ya nyani wachakachue vizuri, cdm msilale
     
  7. k

    kiche JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Danganya toto!!!ccm mtaweweseka sana!,na bado vyama vya 'msimu' naona vinawatoa jasho mpaka mnawaomba wagonjwa na vikongwe kwenda kupiga kampeni,2015 itakuwaje kama uchaguzi mdogo imekuwa hivi?
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Teheteheteheeth magamba bwana wana divert attention eeehn imekula kwao
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Wanaandaa mazingira ya kuchakachua.. Ina maana cuf kina nguvu zaidi ya cdm!!
     
Loading...