Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM sasa yadai JK hakukataa kura za wafanyakazi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mkimbizi, Aug 10, 2010.

  1. Mkimbizi

    Mkimbizi JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    NAIBU mkuu wa kitengo cha propaganda wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), Richard Tambwe amesema Rais Jakaya Kikwete hajawahi hata mara moja kukataa kura za kundi lolote la jamii, wakiwemo wafanyakazi, bali alielezea kutofurahishwa na vitisho vya baadhi ya viongozi wa Shirikisho la vyama vya wafanyakazi nchini (Tucta).

    Tambwe alisema hayo kupitia taarifa aliyoisambaza kwa vyombo vya habari akikanusha kauli ya mgombea urais kwa tiketi ya Chama cha Demokrasia na Mendeleo (Chadema), Dk Wllibrod Slaa, aliyewataka Watanzania kumpuuza Tambwe kwa madai ya kwamba aliingilia shughuli za Serikali kwa kutoa taarifa iliyopingana naye kuhusu mgombea Urais wa CCM kukataa kura 350,000 za Wafanyakazi.

    Tambwe hakufafanua zaidi juu ya msimamo wake kwamba Rais Kikwete hakuwahi kutamka kauli ya kuzikataa kura za wafanyakazi, lakini alisema taarifa ya Dk Slaa ilichapishwa bila ya yeye kuombwa maoni yake. Pia hakufafanua taarifa ya Dk Slaa ilivyosema kuhusu yeye.

    “Nimesikitishwa kuona habari hiyo ikipewa nafasi bila ya kunipa nafasi ya kutoa ufafanuzi wangu dhidi ya kauli hiyo kama vyombo mahiri vya habari vinavyopaswa kufanya.

    “Nilipokanusha uongo wa Dk Slaa nilifanya hivyo kwa niaba ya Chama, kwamba mgombea wetu wa urais hajawahi hata mara moja hajawahi kukataa kura za kundi lolote la jamii, wakiwemo wafanyakazi, bali awali alisema hafurahishwi na vitisho vya baadhi ya viongozi wa Tucta,” alifafanuan Tambwe.

    Alisema kwa kutoa ufafanuzi huo, anaamini alitekeleza kwa usahihi wajibu wake katika Chama, na si kutoa jibu lolote kwa niaba ya Ikulu au Serikali.

    Source: Mwananchi news paper
     
  2. Mkimbizi

    Mkimbizi JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    matapishi yanaliwa tena! Sababu zitakuwepo tena nyingi sana..! Lakini mwisho wa yote hiyo October leteni matokeo yenu ya kifedhuli muone mziki
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Sio kwamba JK alikataa kura za wafanyakazi tu .... Na hata wake zao!
     
  4. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2010
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ha ha ha! Ni Tambwe Hiza huyu huyu aliyemtukana mama yake?
     
  5. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Sio hao tu, Kikwete alikataa hata kura ya Tambwe mwenyewe, lakini kutokana na uwezo mdogo wa kufikiria alionao Tambwe.....leo hii anajipa nafasi ya Salvatory Rweyemamu kwa kuwa msemaji wa ikulu!!
     
  6. R

    Ramos JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii inaonyesha ile hotuba Tambwe alishiriki kuiandika...
     
  7. F

    Froida JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Pia alisema hata mika kumi natono ijayo hakutakuwa na uwezakano wa kuongeza mishahara kama ilivyopendekezwa na TUCTA,kama yeye anataka kurejea kwenye uongozi bila kutumabia jinsi atakavyo kuza pato la taifa hafai hata kidogo kuendelea na uongozi ,TAMBWE awe na adabu pia hawezi kumzungumzia kiongozi mkuu wa nchi ,anaanzia wapi,hawa CCM watu waajabu sana hawana mipaka wanamgeuza Raisi wa Nchi kama Msanii mmoja hivi
     
  8. Nyuki

    Nyuki JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Na hata waume zao
     
  9. Mkimbizi

    Mkimbizi JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mimi hotuba nzima niliisikia... Sasa ma mbayuwayu leo wamekuwa malaika?? Ikulu tamu ila mtatoka tu kwa wizi wenu..%%^&^%&*^%$%
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Tambwe Hiza CV yako ya SIASA hii hapa...Kugumbea ubunge
    1995-NCCR MAGEUZI(Looser to Kihiyo)
    1996-NCCR MAGEUZI(Cowardice by allowing Mrema to run)
    2000-TLP(Looser to Hadija Kusaga)
    2005-CUF(Looser to Zubeir Mtemvu)
    2010-CCM(Looser to Zubeir Mtemvu again...damn in primaries!!!With your very uncle Makamba looking...argh)
    2015-JAIL TERM FOR ADVOCATING FOR FISADIS!!!!!!!
     
  11. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Huyu Tambwe Hiza akapimwe akili kwanza maana hata kiziwi alisikia kauli ile
     
  12. Mike-Austin

    Mike-Austin Member

    #12
    Aug 10, 2010
    Joined: Nov 20, 2008
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi Tambwe ni msemaji wa serikali au wa CCM?...kwani Rais alikuwa akiongea kama Serikali (japo kwa TZ hakuna tofauti ya chama na serikali), au ndio J.K anamuandaa Tambwe kuchukua nafasi ya Salva Rweyemamu?...coz isije ikawa J.K ndio anajitenga na ma-sponsor wake wa enzi zileee za kipindi kile
     
  13. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,960
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Hivi huyo Banyamulenge harudi kwao tu? Kazi za wabongo yeye amekomalia tu, tumemkweza kiasi cha kutosha tumemlisha kiasi cha kutosha sasa basi rudi kwenu salva na virago vyako. JK amekuwa kama kasungura wa EL Sizitaki mbichi hizi!
     
  14. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2010
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Na mtakula jeuri yenu mwaka huu!!!!!!!!
     
  15. Mkimbizi

    Mkimbizi JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ngoja niitafute video ya siku ile wakati mzee anambayuwayuka niweke hapa msikie alivyonena.. Huyu ?Tambwe ni chizi
     
  16. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,068
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Maskini Tambwe Hizza hata alipokuwa CUf kazi yek ilikuwa kutumwa kutukana CCM na viongozi wake ndio maana hata lipohamia CCM wanachama wa CCM wakakataa kumpigia kura katika uchaguzi wa kura za maoni. Sasa kutumwa na CCM kumsafisha JK katika hili. Kila raia wa nchi alisikia kwa masikio yake Rais wa nchi alisema nini kwa kuwa ni wajibu wetu kama raia wema kufuatilia hotuba za viongozi wetu wa kitaifa. Hatuhitaji kufundishwa na Tambwe Hizza nini alichotamka Rais!!!!
     
  17. Mkimbizi

    Mkimbizi JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  18. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Huyu Tambwe apelekwe Mirembe kwa vichaa. Yaani anafikiri watanzania wamelala. Nilisikiliza ile hotuba potofu na kujigamba na nilishangaa mno kwa Rais wa nchi ambaye hafahamu nguvu ya working class in politics. Sasa mimi ni mfanyakazi na nitahakiksha wale ndugu zangu wanaonitegemea wanampigia kura mgombea ambaye angalao hata kwa maneno ananiona ninafaa. Naombeni Chadema mnitafute nitoe mawazi yangu kwenye kampeni strategy yenu. Hakikisheni mna ule mkanda wa ile hotuba siku ile, for evidence. Nasikia hasira mimi.

     
  19. Elusive

    Elusive JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2010
    Joined: Nov 26, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Katika CCM wale wote wanaohama vyama vyao na kukimbilia huko
    hutupwa kwenye IDARA YA PROPAGANDA, kwa mfano yeye Hiza na yule
    Msabaha aliyetokea CUF.
     
  20. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    watu kama tambwe hiza kufaulu darasa la saba kwenda sekondari ni vigumu saaana..!
     
Loading...