Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM sasa wawachosha watu kupitisha bakuli kwa wafanyabiashara na makampuni kukwapua hela-Wamefulia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nicholas, Oct 12, 2012.

  1. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,848
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    CCM sasa wanachosha watu kwa zimamoto yao ya kuchukua hela kwa makampuni na wafanya biashara kwa ajili ya chaguzi zao.Wengi wao wanatoa tuu kwa vile kuna vitishi vingi hutolewa na viongozi wa CCM.Na mara nyingine kutumia wakuu wa wilaya na Mikoa ili kuficha u CCM wao.Kipindi hiki ndipo wamezidi tia kichefuchefu zaidi, wanalazimisha hadi watu wanajisikia vibaya.

    Mfanya biashara aliyepata hela kwa kubana matumizi sana, anashuhudia akilazimishwa toa hela huku ikibidi aandike cheque late jioni au hata ktk mahoteli na bar ili CCM wakatoe rushwa.Na muda si mrefu anashuhudia magamba wakitumbua kwa staili mbaya hizo hela.

    CCM si tuu kuwa hawajui tafuta hela ila pia hawajui kuheshimu hela.Kuna upuuzi mkubwa katika chama.Wanachama wanakimbilia CCM wakidhani ina hela ila inachezea hela za watu na siku zinapigwa stop hiki chama kinazama.
     
  2. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,836
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Mkuu hayo yanafahamika ila ungeweka na angalau katukio kamoja ingeleta ladha zaidi
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,046
    Likes Received: 1,346
    Trophy Points: 280
    evidence!mfanyabiashara anayewapa ccm pesa kwa sasa ameliwa!na hakuna kwani wanajua wakati wowote ccm inaangushwa
     
  4. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    naasema hivi pesa zote ziende m4c kufanya kazi na makamanda sehemu mbalimbali za nchi nyinyiemu mda wao ulishapita.
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,209
    Likes Received: 5,475
    Trophy Points: 280
    POle CCM, umechelewa sana kusoma alama za nyakati
     
  6. T

    Twasila JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,433
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Mamlaka za Serikali za Mitaa wanachangia pia uendeshaji wa CCM. Wakuu wa Mikoa na Wilaya wanatumika kuwaagiza Wakurugenzi. Mwenye ndugu au rafiki wa Mkurugenzi wa Halmashauri amuulize, atathibitisha haya nisemayo.
     
  7. M

    Makyomwango JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 323
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Achana nao hao, ni wakwepa kodi. Mfanya biashara makini hawezi kutoa pesa yake aliyoisumbukia kirahisi rahisi isipokuwa kama ameipata kifisadi
     
  8. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,848
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Wafanya biashara wengi ni wale hawajasoma ndio huwa hawapendi sana kukimbizana na mamlaka kwa vile pia hawana hakika jamaa wa TRA kama wakija hawatakuwa kama traffic na Hiace,hawakosi kosa.Yaani hawawezi kosa matatizo ktk records ambayo kama hujaweza weka mahesabu yako sawa wanaweza sema ni makosa ukaadhibiwa na baaday ekujikuta kuwa hukustahili.

    Wale wasomi kidogo au wenye nguvu kupitia wakubwa hao hufuatwa na hawa wakuu wa wilaya na mikoa kudai,pamoja na wakurugenzi hasa wale waliowahi uzia hawa wafanya biashara viwanja na mali za umma.Sasa hivi kuna kama blackmailing fulani.Kupitia hawa makuadi wa CCM.

    Ni wajibu wa kila mtu kuwaelimisha watanzania wenye mapenzi na CDM na hata wale wenye mapenzi na CCM ila sasa wanajisikia kama vile CCM amekuwa jambazi mbabe anayepokea kodi nje ya mfumo wa nchi.Sasa wanahitaji pa kutokea katik hii illigal cycle.

    Wengi kinawauma sana, hata wale waliokuwa wakifaidika na CCM kwani sasa wanachotoa ni kingi kuliko kuingiza.
     
  9. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ukitaka kudhibitisha hilo ingia kwenye ofisi za wafanyabiashara wenye asili ya kiasia utakuta kuta zao zimepambwa na Appreciation certificate kutoka Magamba kwa michango yao
     
  10. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Katika kuchangia chama cha magamba pia huwa wanamtumia mkweree kama bidhaa yao ya kuiuza kwa kuruhusu yule anaetoa mchango mkubwa kwa chama kupiga picha na mwenyekiti!! Hivyo utakuta picha za aina hiyo kwenye maduka na mahoteli mengi!!
     
  11. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,848
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Soon watazibandua haraka sana maofisini.Nao pia wanaichukia ila wanahofu ya matendo yao.
     
  12. B

    BigMan JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    hujamaliza tu elimu ya watu wazima ? maana mpaka leo hujafahamu kuandika ?
     
  13. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,848
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    kipi bora kujua kusoma au kuandika?
     
  14. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ukitaka kujuwa ni kweli sasa ccm ni chama cha matajiri au wafanya biashara hebu niambie ni watu wangapi masikini wamechagiliwa kuwa wenyeviti wa mikoa?

    watu masikini wanatumika tu kuwapitisha matajiri si mliona morogoro waligombana kwa sababu ya chai ....hebu itawezekana kweli ukunje ngumi kwa chai tu?
     
  15. B

    BigMan JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    bahati mbaya kwako wewe ni kkk yaani kusoma,kuandika na kuhesabu bonge la zero
     
  16. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,848
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    mbona umewekeza nishambulia zaidi ya kujadili mada?Au wewe ni msukule wa CCM?Au uzao wa binamu nyama ya hamu,kwani wao automatically wana ubongo wenye mtindio,ukiongeza na dozi ya uarabuni basi fikra zao ni kama za maiti tuu.Hujaenda choma makanisa kwa msaafu kushindwa mfanya mtu mjusi?
     
Loading...