Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM sasa wameishiwa sera

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GINHU, Sep 29, 2011.

  1. G

    GINHU Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeshangazwa na kusikitishwa na kitendo cha Wassira na wafuasi wa CCM kuwapiga na kuwakamata vijana alio nyosha mikono na kuonyesha ishara ya CDM katika mkutano wa CCM.

    Jamani naomba mnisaidie;
    1. Hii mikutano ya kampeni inayofanywa inatakiwa ihudhuriwe na wafuasi wa vyama tu?
    2. Km sivyo kunaubaya gani wa mtu kuwa mkweli kuwa ni mfuasi wa chama fulani na yuko pale kusikiliza sera zenu, na km mtamshawishi anaweza kubadilika?
    3. Je kwenye mikutano hiyo kuna umhimu gani wa kuanza kuulizana nani wafuasi wa chama hiki na siyo?
    4. km ni haki ya kila raia kupata habari km walivyofanya vijana wale, kwanini wafuasi wa CCM wawapige na kuwtoa mzobe mzobe na kuwapakia kwenye gari km waharifu?

    hii jamani siyo haki, na kwa hili CCM wameishiwa sera. walichopaswa TYSON na wafuasi wengine wa CCM ni kuwapongeza wafuasi hao wa Chadema kwa kufika kusikiliza sera zao, hivyo walipaswa kuwashawishi kwa sera na si kuwa treat km walivyowafanya.

    Nawasilisha wadau.
     
  2. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ccm yenye iliisha mwaka 2000,Ccm ya sasa imebaki na ahadi,vitisho,wizi na umalaya.kama Mwigulu,angalia sera wanazotoa Igunga,"tukishindwa Igunga nakunywa sumu"ndio ahad zao hizo.
     
  3. K

    Kipre tchetche JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ccm muda umewatupa mkono vile wao hawaamini kuwa hawatakiwi Tena
    kuongoza nchi hii. Ccm ni Kama mzee ambae
    amezeeka sana lakini anatamani kuwa kijana
    Ccm wote wanaishi kwa matumaini
    ndio maana hawana mtu maalum wa kuwasemea
    kila mtu anaamka kivyake vyake. Wanaboa sana .
     
  4. k

    kiloni JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CCM na tyson binadamu anayetakiwa katika museum kutukumbusha ZAMADAMU
     
  5. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawajaishiwa sera, sera wanazo nyingine sana ila asilimia kubwa ni sera uchwara. Zimeandikwa tu kwenye vitabu lakini kwa vitendo hawezi kutekeleza.
     
  6. n

    ngomani Member

    #6
    Sep 29, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawajui maana ya vyama vingi always magamba uwezo wao wa kufikiri umezeeka kama Tyson mwenye.
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Hao chadema nao washari, kwanini walifata ccm kwenye kampeni zao?. Je ccm ikiingia kwenye mikutano ya chadema na sare za ccm itakuwa vipi?
    Mnyonge mnyongeni, haki yake mpeni. Kwa hili chanzo ni hao vijana wa cdm.
     
  8. makwimoge

    makwimoge JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huitaji upate elimu yeyote ili ujue kuwa Wasirra ana matatizo akilini mwake
     
  9. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duuh!! kama imefikia hapa! basiiiiiiiiiiiiiiiii!!
     
  10. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kazi tunayo
     
  11. M

    Mzee Madoshi Senior Member

    #11
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yale yale ya akina Aeshi na kundi lake kuwekwa chini ya ulinzi
     
  12. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Lakini hawakutakiwa kuwateka na kuwapeleka kusikojulikana. Halafu halikuwa kosa kunyoosha alama ya vidole viwili kama wao ni washabiki wa CDM kama hawakufanya vurugu zozote.
     
  13. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huyu ni wa kuhurumia jamani nadhani ukoma ulimwathiri ubongo.
     
  14. P

    Pagi Ong'wakabu Member

    #14
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waTZ tunahitaji viongozi wenye busara siyo hawa wanaotumia masaburi kwa kawaida hatuzuiani kwenye mikutano ya kampeini isipnkuwa kwenye usangoma au mitambiko, kama walikuwa wanatoa kafara au kutambika au kuwanga mchana waseme?Akili na Sura ya hilo zee vinafanana
     
  15. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,000
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Nafikiri hapo ndipo angemwaga sera za chama chake kuwashawishi hao Vijana, wamekata tama hao gamba
     
  16. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Adhabu ni moja tu kukinyima kura tar 2 oct, badala ya kuwashawishi wanawapiga! bila kujua ndio wanawapa sababu ya kutowaunga mkono. Shame on them
     
  17. K

    Konya JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 914
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hakawii kusema alikuwa kwenye dozi
     
  18. Pelekaroho

    Pelekaroho JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,466
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    sababu ya vyama kuwa na ratiba tofauti za mikutano ya kampeni ni kuwapa fursa wananchi wa eneo husika kusikiliza sera za wagombea na au vyama tofauti tofauti bila kujali itikadi zao, ule haukuwa mkutano wa CCM, bali mkutano wa kampeni wa CCM, ambao kimsingi unawapa watu wote wa eneo husika kulinganisha sera za vyama tofauti na kisha kufanya maamuzi, walichokifanya hao magamba ni kuonesha umasikini wa fikra na si jingine, lakini pia kumbuka jamaa si ndo huwa anaitwa Tyson, yule bondia aliyeingia uwanjani bila gum protector ili amng'ate mwenzie
     
  19. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 495
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hawakuwa na sare za chadema. Lakini kosa moja halihalalishi kosa la pili, CCM kama waliona hao vijana wameleata vurugu, tena ikiwa chama dola walipaswa wawakabidhi kwa wenye jukumu la kuhukumu (mahakama)
     
  20. M

    Malabata JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 257
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hao ndo magamba na hasira za mkizi
     
Loading...