Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM sasa wakome kuteua wagombe Urais kutoka familia zenye njaa kali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Mar 15, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hii itaepusha kuwa na Rais mwenye njaa anayeigeuza Ikulu yetu kuwa pango la walanguzi wa kihindi na kiarabu.

    vinginevyo chadema tutachukua nchi soon.

    nawasilisha.
     
  2. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kwa hiyo mkuu unasagest wampe tajiri kama lowasa au Rostam?
     
  3. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hao nao ni wale wale! Walishaathirika na wana damu ya ulanguzi
     
  4. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Ghete ghete Ng'wanangwa....
     
  5. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Kila Mtanzania ana haki ya kuchagua na kuchaguliwa kiongozi bila kujali uwezo wa kifedha. Sasa kama Tanzania iko kwenye kundi la nchi maskini, wewe unataka watanzania wanaozidi 40 million waongozwe na watu wachache wenye pesa hata kama kichwani hazimo? Btw, hizo pesa walizipata kihalali au wamefisadi Watanzania kufika hapo walipofikia?

    Mimi nadhani vigezo vya kuwa kiongozi viko kwenye Azimio la Arusha.
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    matajiri waliopata pesa zao kihalali.

    wapo bana. tena wengi tu.
     
  7. T

    Tiote Senior Member

    #7
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Very poor proposition. Sasa unataka aje Bill Gates ndiyo aongoze nchi? Hivi wewe unandhani Nyerere aliposhika nchi hii alikuwa tajiri. Tamaa haichagui tajiri wala maskini na kwa taarifa yako hata huko chadema hakuna tajiri. Sasa sijui unachosema hata huko chadema kwako kusiwe na mgombea maana wote wale ni wachovu!
     
  8. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Labda unamaana ya Umasikini wa Akili mkuu. N
     
  9. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,240
    Likes Received: 8,803
    Trophy Points: 280
    Duhh, hasira zako ni kwa wahindi na waarabu na kikwete? Au sio?
     
  10. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #10
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    hoja nzuri sana mkuu.
    nashauri ujitahidi kwenye mchakato wa kuandika katiba mpya hiki kipengele kiongezwe...
    sifa za mgombea urais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.
    1.awe raia
    2.awe na akili timamu
    3.awe na umri ulifika miaka 40
    4.awe na bilionea wa kutupa,utajiri wake usiwe chini ya billioni 500.
    5.
    6
    7.
    huu ndio uzuri wa kupata maoni ya wananchi
    :juggle::juggle:
     
  11. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hakuna utajiri usio na dhuluma. pamoja na mambo mengine waliyonayo na wanayoyafanya, ndiyo sababu Yesu alimwambia tajiri kuwa ni vigumu sana tajiri kuingia mbinguni.

    Suala la msingi, tunataka Rais Mwadilifu anayetanguliza mbele na kuheshimu maslahi na utashi wa watanzania na nchi kwa ujumla.
     
  12. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    Urais ni kufuata taratiibu na miiko ya uongozi tu hata lowassa aweza kuwa tatizo ni hiyo miiko ataiweza
     
  13. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,240
    Likes Received: 8,803
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo mengi yumo humo, Mbowe yumo humo, Slaa yumo humo, ndesapesa yumo humo. Hao wote niliowataja wana sifa ya utajiri, au?
     
  14. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #14
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Basi mie napendekeza RAIS ajae awe SHEHE YAHYA
     
  15. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo ndugu yangu napingana na wewe, Kwani JK alikuwa na njaa wakati anaingia ikulu?
    Haijalishi mtu anapesa kiasi gani, tabia ya mtu ndiyo inayomfanya awe kiogozi bora au la.

    Kwa maana nyingine unataka pia kutuaminisha kuwa njia pekee ya kuhakikisha CDM hawachukui nchi ni kwa CCM kumsimamisha tajiri, jambo ambalo si kweli.
     
  16. d

    damn JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ndiyo maana yake, lakini mbona humtaji lowasa, karamagi, kikwete, ridhiwani, rostam, wale vigogo wa ccm na serikali, unawataje wa CDM tu?
     
  17. JUST

    JUST JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    nadhani swala la mgombea wa nafasi ya uraisi kuwa na kipato au la ni jambo ambalo kimsingi linapasaw kuangaliwa kwa kina kwa sababu upande mmoja lina ukweli na upande wa pili halina mashiko sana. ninansema hivyo kwa sababu raisi wa nchi zenye chaguzi za nyama vingi kama tanzania inatakiwa pale anapoteuliwa na chama chake ateuliwe kwa misingi ya uwezo wa kufikiri na kutatua mambo kwa busara na vigezo vingine amabvyo ni muhimu kwa kiongozi kuwa navyo.

    kama pesa ingekuwa kigezo kikubwa basi Obama leo asingestahili hata kugombea uganana marekani.
     
  18. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    we! we! we!

    unasemaje?

    ati obama hana mpunga?

    Obama ni gwiji wa kuandika vitabu na hiyo ni source yake moja wapo ya kipato.
     
  19. f

    furahi JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 947
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Itaepusha pia kujaza mandugu na mashemeji na mawifi (wasio na uwezo kiakili) kwenye safu ya viongozi.
     
  20. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #20
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    unaona eeeh?!

    wote hao wanakuwa njaa kali, wanatumia kigezo cha ndugu yao kushika rungu kama cover ya kupewa ulaji kwenye sekta nyeti za serikali.
     
Loading...