Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm sasa shule hadi shule

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sir R, Apr 12, 2011.

  1. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Jumuia ya wazazi CCM mkoa wa Kilimanjaro sasa wanapita shule hadi shule wakihamasisha maadili kwa wanafunzi.

    Walijaribu kutolea mifano ya vurugu za Tegeta na ishu ya wanachuo wa UDOM kutaka kuingia ukumbini kujadili muswada, Walidai maadili yangekuwepo yasingetoke mambo yale.

    Walisisitiza kuwa hawakuja kwa ajili maswala ya kichama japo wao ni wana CCM. Hayo yalitoke shule ya sekondari Mawenzi- Moshi. ilikuwa ijumaa tar 8 april 2011.

    Wiki hiyo hiyo Mwenyeketi wa wazazi CCM Ngawaiya alitembelea Kawe Sekondari, ambako aliituhumu CDM kuwa inapokea fedha toka U.S.A ili kuleta vurugu.

    Siujui ni kurejesha imani kwa wananchi hasa vijana ili zomeazomea isiwakumbe watakapoanzisha maandamano ya kumpongeza JK kwa kilichoendelea Dodoma.
     
  2. R

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,760
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    Wamechelewa sana watoto wa kimaskin hawatakubali kudanganywa kwa peremende na pipi na do sababu sie shule tunawafundisha Education for Liberation/Emancipation and not for reterdation...
     
  3. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Inawezekana wamechelewa kwani wakati wanajitambulisha karibu ilete tafrani, waliposema tu wanatoka CCM, wanafunzi walianza kuguna.
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    kheee kweli hawa jamaaa wanajivua magamba...wanaenda mpaka mashuleni sasa
     
  5. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Hatuwatambui hao,tena ni vema wakasitisha zoezi hilo.Wao ni jumuiya ya wazazi wa CCM na si wazazi Tz.Hilo zoezi lao walifanyie huko huko kwao si wana kikundi cha chipukizi?eboo....
     
  6. k

    kamimbi Senior Member

    #6
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawana jipya wameishiwa ndo sababu wameona watoto ni waoga wa vitu kama vifo hivyo wakaanza kuwatisha kwa kutumia mifano ya tegeta, what i know ni kwamba haiwezi kusaidia, sana itaharibu kwani wanatakiwa kuwafundisha sababu zilizo pelekea watu kuuana na ninani aliye husika? By the way migogoro ya ardhi kama kule Tegeta ni tatizo kubwa ambalo kwa mtoto wa kawaida kumfundisha ni kumuonea kwakuwa hawezi kuelewa kirahisi, ni vizuri wafundishwe kujitetea pia pindi watakapo onewa na si kila jambo kulinyamazia tu.
     
  7. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ila sumu iko pale pale.
     
  8. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kama waliwapeleka watoto ukumbini saa 11 asb, watashindwa nini. Hawana aibu
     
  9. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sijui CDM au vyama vingine vikiomba nafasi ya kuongea na wanafunzi kama uongozi wa hizi shule watatoa nafasi.

    Ningetamani vyama vya upinzani wauombe nafasi ya kuongea na wanafunzi.
     
  10. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Under 18 wanapiga kura?
     
  11. only83

    only83 JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Wapeleke ujinga wao sehemu nyingine sio kwenye vichwa vya wadogo zetu na watoto wetu...............................
     
  12. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    Walimu wote hawako ccm
     
Loading...