Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Rukwa yambembeleza mgombea wa CHADEMA awaachie

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kapwila Matulu, Nov 1, 2010.

  1. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Habari zilizonifikia zinasema kwamba matokeo ya ubunge Sumbawanga mjini yameshakamilika ila CCM imemleta Mizengo Pinda na sasa hivi kuna kikao kinachoendelea cha kumbembeleza mgombea wa CHADEMA asaini form nyingine kuonyesha kwamba ameshindwa. Hadi sasa mgombea huyo hajawakubalia, ila tume ya uchaguzi jimboni humo imesema itatangaza matokeo saa sita usiku, wakati yale ya urais yameshatangazwa tayari. CHADEMA makao makuu mpoo?
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    tafadhali jamani msikubali hili tunahitaji ukombozi chadema msiuze nchi kwa mafisadi wananchi wamewaaamini ninyi!
     
  3. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Jamani CHADEMA inabidi kuwasiliana na wabunge wetu wateule, kununuliwa ni jinai!!!

    They should stick to what we have decide...
    :rip:CCM...
     
  4. m

    megablast Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha mizengwe wewe....si Ze Utamu hii:A S angry:
     
  5. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Akikubali tunamfungia uanachama milele...
     
  6. K

    King kingo JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Akikubali kununuliwa maana yake atakuwa amewasaliti watanzania wote wanaotaka mabadiliko ole wake...
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Asithubutu kufanya hivyo, maana atakuwa pia anahatarisha maisha yake machoni pa washabiki!
    People mean business these days bana!
     
  8. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Aisee mimi sileti habari za kubuni hapa, I'm serious kwamba nimepata habari kutoka kwa mmoja ya watu wanaosubiri matokeo tangu asubuhi nje ya ukumbi. PCCB kama wapo wamkamate Pinda. Kuna vigogo wengine wa CCM mkoani hapa (sitawataja majina), wao pia wapo upande wa mgombea wa CHADEMA, wamemwambia usikubali kuachia kabisa! Kama huamini mtafute mtu yeyote aliyepo Sumbawanga Mjini unayedhani ni mfuatiliaji wa mambo ya siasa umpigie simu kumuuliza
     
  9. N

    Nampula JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hebu tuwekee data hayo mtokeo yakoje kwanza?maana naona maelezo mengi lkn ioni namba
     
  10. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    wanamuomba mbunge wa chademakivipi wakati wananchi ndio waliofanya maamuzi? wasimame wawaombe wananchi kwamba tuachieni jimbo hili tuongoze sisi.wanataka kuwanyang'anya wananchi haki yao?


    wamepewa kuongoza wao waliweka maslahi yao binafsi mbele,hali ya nchi mbaya sasa hivi na wananchi wameamua kuamua kutaabika chini ya uongozi wa ccm au kutafuta mafanikio sehemu nyingine.
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sisi ndio tumefanya maamuzi wanamuomba Mbunge wa Chadema ili iweje na huyo pinda asipoangalia naye atapindwa ashikilie la kwake aache kushupalia ya wenzake mbona wanahangika hivyo utafikiri wameambiwa watakufa au ndio mwisho wa maisha pole yao
     
  12. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,259
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hizi ndio habari za kichochezi. Haiwezekani CCM na CHADEMA wakakaa meza moja kunegotiate kuachiana madaraka in the first place. Acheni kutuletea habari za kizushi!!!

    Hapa tunapata data concrete tu na sio kama hizi zinazojaza threads humu JF.!!

    Kuna mtu alidai JK yuko Mwanza ila mpaka sasa sijamsikia wala kumuona hapa zaidi ya mabomu acheni hizo jamani hii nchi bado twahitaji amani...
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Yule mzee Yamsebo wa CHADEMA alikuwa Headmaster wangu, kwa ninavyomfahamu najua hawezi kuwakubalia hawa akina Pinda ambao wanadhani kila jimbo ni haki yao. Akikubali kwa kweli atakuwa hajatutendea haki wananchi tuliompa kura!
     
  14. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tuwe wakweli basi, hapa wa Chadema inasemekana kagoma kusaini
     
  15. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Hilo haliwezekani ingawaje taarifa nilizonazo mbona CCM imenyakuwa karibu madiwani wote kasoro wawili?

    Hizi taarifa ni za kweli kuwa Chadema imelishinda hilo jimbo?
     
  16. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    wananchi wamemwamini yeye.......asije akawaamini tena ccm........akatae rushwa
     
Loading...