Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM, Rage mficha ugonjwa mwisho huumbuliwa hadharani

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Aug 22, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Vyombo vya dola, serikali na CCM walifanya jitihada za ziada kuzima kashfa ya Rage kupanda na silaha kali hadharani wakati wa kampeni huko Igunga. Kwa bahati wanaotegemea nguvu ya Mungu hulindwa pale bila Rage kujua shati lake limefunuliwaje hadi wenye uchu wa kutopitwa na taswiras za matukio kunasa picha kwa nafasi nzuri isiyo na utata.

    Polisi, Maofisa wasimamizi wa kampeni na uchaguzi, serikali na CCM yenyewe kufanya jitihada zisizo za kawaida kufifisha jambo hilo kwa kuudanganya umma kwamba amepata adhabu ya kulipa faini ya Tsh 100, 000. Faini hiyo ilikuwa ni kinyume cha sheria za uchaguzi kwani jambo hilo lingefanyika na chama cha upinzani mambo yangekuwa makubwa.

    Hatimaye pamoja na hoja nyingine kadhaa kati ya saba, moja ya hoja nzito ambazo Mahakama Kuu kanda ya Tabora imeegemea kumvua ubunge Dr. Kafumu ni hili la Aden Rage kupanda jukwaani na silaha kali kutishia wapiga kura.

    Binafsi napongeza makama za Tanzania kuanza kufunguka na kulinda haki kwa misingi ya kufuata sheria bila kujali sura ya mtu ikoje. Kama mahakama zitazidi kufunguka hivyo itasaidia kujenga utawala wa kisheria ambao kwa sasa unapindishwa kila kukicha na wenye malengo binafsi ya kuhodhi nchi hii kama yao.
     
  2. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Rage mtu wa hovyo kabisa! Ona hata juzi suala la Yanga na usajili anaishia kupayuka tu oohhh!mtoto wa kigogo kaingilia mchakato,,anaulizwa taja,anamungúnya maneno tu!
     
  3. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kweli asili ya mtu ni jambo lisiloweza kujificha. Unaweza kumtoa mtu porini lakini huwezi kutoa pori kichwani mwake. Huyu msomali Rage bado anadhani Tanzania ni sawa na kwao Somalia. Anadhani nchi inaendeshwa kiharamia na kibazazi kama kwao. Hata hivyo kosa si la Rage, kosa ni la watanzania kupenda kuchagua wageni wakati wenyeji wapo. Nenda Singida, Tabora, Morogoro hata Mtwara, wamechagua ma********* utadhani hawana watu wazalendo miongoni mwao. Acheni chuki miongoni mwenu.
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ccm bana yaani utadhani ni mambumbumbu the way wanavo deal na issues zao
     
  5. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,425
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa si ni msomali huyu? Mnashangaa nini yeye kuwa na kibunduki kiunoni?
     
  6. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wameigeuza tanzania kama jalala lakini bahati mbaya wao ndi wamegeuka taka taka jalalani humo shame on them.
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,537
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Rage anafaa zaidi Simba kuliko siasa anazojaribu kuzifanya. Kule ndio unaweza kucheza na mambo jinsi unavyotaka.
     
  8. z

    zanga Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 25
    al shabaab
     
  9. Bagenisb

    Bagenisb Member

    #9
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
     
  10. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    boko haram
     
  11. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Rage kabla ya yote rudisha zile rambirambi za mwafisango ulizoiba!
     
  12. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,890
    Likes Received: 1,327
    Trophy Points: 280
    Huyu msomali aliwahi kufungwa ajabu kaibukia ccm kwenye ubunge...
     
  13. B

    Bugema ii Member

    #13
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hebu nijuzeni wana Jf jinsi Rage alivyoingia nchini Tanzania akitokea Somalia
     
  14. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Ukipanda bangi usitarajie utavuna maharage. Lazima uvune bangi. Nashukuru Mahakama kwa kutenda haki tena basi haki inayoonekana waziwazi.
     
  15. H

    Hute JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,485
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    icho kibastola majambazi wataanza kummendea ili wampore sasa, hujui kama kumiliki silaha ni hatari kuliko kutomiliki silaha? iyo ni dili kubwa sana kwa majambazi, wanaweza kummendea hata mwaka mzima akiingia kwenye anga zao tu wanampora.....mali kubwa hiyo na inauzwa garama sana kwa majambazi....kama kuna mtu alishawahi kuwa mpelelezi wa makosa ya jinai hapa atathibitisha hili.
     
Loading...