Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM rafu mpaka kwenye mabango

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Fidel80, Sep 3, 2010.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]


    Wameona haitoshi wameanza kufunika mabango ya wapinzani, wao wakifanyiwa mchezo huu si watasema wapinzani wameanza matusi na uhuni. Hapo bango la mgombea wa CUF likiwa limefunikwa na la CCM, sijui wao ni zaidi na wana haki kuliko wengine?
     
  2. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Utajuaje kuwa ni chama cha washari????????
     
  3. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,963
    Likes Received: 1,230
    Trophy Points: 280
    Ccm=uruguay v/s paraguay...kiatu kiatu mwanzo mwisho...rafu mwaka huu tutaziona hata ambazo hazitarajiwi kama forward wa timu ya mpira wa miguu kubaki na kipa wa timu pinzani anapoamua kumkata ngwala/mtama/buti kipa huyo na anapewa red card badala ya foward kufunga bao....gemu ndo linaanza hilooo
     
  4. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    yaani huu uchaguzi wa mwaka huu una vijimambo haswa.
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Alafu viongozi wao utawasikia wapinzani ndo wenye fujo na vurugu kuna haki hapa kweli?
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    HAhahahaahndo ya CUF ana CCM mpwa hapo wana"du" kibango bango
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hehehehe si unajua mpwa hili ndo chama langu lazima nipeperushe bendera
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Uchelewi kusikia yule katibu mkuu wao anaita press conference kuzungumzia hilo swala:mad2:
     
  9. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aaaa aaaaa, hawa hawaijui CUF. Nawashauri watoe tangazo kama hawa wavulana wa CUF hawajafanya mambo yao
     
Loading...