Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Presha Inapanda Inashuka: Video yangu ya leo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kichuguu, Oct 16, 2010.

  1. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #1
    Oct 16, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,940
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Kichuguu,
    Nimependa ile ya Musoma. Na wimbo wameshawatungia hawa sisi em
     
  3. O

    Ogah JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mkuu Jasusi....ile ya Musoma ni kali sana aisee..................
     
  4. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #4
    Oct 16, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,940
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Ipi hiyo nyingine jamani, naona nimechelewa sana. Ninajua kuwa hata hii imetokea Musoma. Mdundo wake ni ule wa " Chiliwanu chisunile, omwana bamagega ......."
     
  5. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2010
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,520
    Likes Received: 2,474
    Trophy Points: 280
    puuuuresha inapanda inashuukaaa
    puuuuresha inapanda inashuuukaa
    CCM puuuresha inapanda inashuuka

    Wimbo mkali kweli kweli.
     
  6. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kumbe CCM inawakuna kihivyo...!
     
  7. O

    Ogah JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mwingine uko kwenye link hii hapa
    Documentary

    angalia video #3 kuanzia dakika ya 14 na sekunde 40............tuwamwage majambazi CCM
     
  8. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hapa naona presha inapanda haishuki
     
  9. M

    MLEKWA Senior Member

    #9
    Oct 17, 2010
    Joined: Aug 18, 2007
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikwete na Makamba crime wliaoifanya kwa watanzania ni kuchukua mamia ya vijana wa Musoma na kuwafundisha kozi za jeshi kwa siri kupambana na Chadema hii ni sawa sawa na ule uharamia wa Intarahamwe kule Rwanda na Burundi hii nafikiri inabidi watanzania wafikirie kweli CCM inaitakia mema Tanzania .
     
  10. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #10
    Oct 17, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Nitawawekea huo wimbo katika MP3 na Youtube in a minute...
     
  11. Mtoka Mbali

    Mtoka Mbali JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 234
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kweli puuuuuureeesha inapanda inashukaaaaa....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    puresha inapandaaaaa inashuka
     
  13. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Wengine ni Wabantu hasa, khaaa!!! KAma Wanyamwezi vile...

    PULEESHA inapanda, inashuka.
     
  14. Z

    Zawadi Ngoda JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 2,154
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Hivi CHADEMA ni chama cha wanawake na watoo? Mbona naona wanawake na watoto tu katika video yako.

    Kumbe ndio maana TCIB ilifanya utafiti kwa watoto wa darasa la saba!Jibu nimepata.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. C

    CHAMPUNGA Member

    #15
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haaaaa haaaa.
    Na wewe pia, Puuuuuuuresha inapanda inashukaaaaaa
    Na wengine kama wewe puuuuuuuuuresha inapanda inashuuukaaa
    CCM, puuuuuuuuuuresha inapanda inashuka
     
  16. D

    Darwin JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 908
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    slaa.jpg shabiki.jpg
     
  17. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Save Water Drink Beer. "Alcohol doesn't solve any problem,
    But, if you think again, neither does milk."

     
Loading...