Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm, polisi na virungu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwananchit, Nov 18, 2011.

  1. m

    mwananchit Senior Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 13, 2008
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sasa hivi inaelekea chama tawala kimeishiwa hoja za nguvu hivyo kulikabidhi jeshi la polisi na la wananchi kushughulikia hoja zote za kisiasa, kiuchumi, kibiashara, kielimu na kijamii kwa kutumia virungu, risasi, maji ya washawasha na kamatakamata. Wahenga walisema kwamba kama zana pekee uliyobaki nayo ni nyundo tu, basi kila tatizo utaliona kama msumari hivyo suluhisho ni moja tu - kushindilia!

    When the only tool you have is a hammer, you tend to regard every problem as a nail-you just hammer!
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Thead zingine bana!
     
  3. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Kwa mantiki hiyo nchi iko mikonon mwa jeshi,hawa wajinga si waondoke ijulikane hatuna viongozi!
     
  4. d

    dotto JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Source: Bungeni.
     
Loading...