Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM ..... Oyeeee....au Ziiiiii......kwa nini, why?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mchekechoni, Jan 19, 2011.

  1. M

    Mchekechoni JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kila mwana JF ana mtazamo wake binafsi juu ya CCM na Serikali yake. Jipe credit kwa kuikubali au kuikataa CCM, na je tuipotezee kama KANU kule Kenya?
     
  2. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Its obvious tuipotezee tu.
     
  3. Z

    ZenaTulivu Senior Member

    #3
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umetumwa kuja kupima uone kwamba maiti CCM bado anahema au la kwa watu wangapi eti????

    kazi kweli kweli!!
     
Loading...