Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm oyee

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by BigMan, Mar 30, 2012.

  1. B

    BigMan JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    jamani ccm arumeru inashinda kwa kishindo
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hakuna ubishi kwa kuchakachua kwa sababu mna dola eeeeeenh?

    Ona sera za CCM!!!!!!!!!
    Nipigeeeeeeee Nisipigeeeeeeee??????????????? ?????
    Pigaaaaaaaaaaaa
    Bendera ya CCM ina rangi ganiiiiiiiiiiiiii????????????? ??
    Kijaniiiiiiiiiiiiii.
    Ukipanda mahindi yanaota rangi ganiiiiiiiiiiiii???????????
    Kijaniiiiiiiiiiiiii.
    Ukipanda mpunga unaota rangi ganiiiiiiiiiiiiii???????????
    Kijaniiiiiiiiiiiiiiii
    Migomba yote ina rangi ganiiiiiiiiiii?????????????
    Kijaniiiiiiiii.
    Piga makofi na vigelegele kwa Chama cha Mapinduzi.
    CCM Oyeeeeeeeee.
    Oyeeeeeeeeee.
     
  3. LOWE89

    LOWE89 Senior Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wakati mwingine watu hataka kuchokoza wengine kwa maneno yasiyo na maana kama haya, kama itashinda so what?
     
  4. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,147
    Likes Received: 3,405
    Trophy Points: 280
    mkuu kukaa kimya napo ni busara
     
  5. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hahahahaaaa
     
  6. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Umewehuka??
     
  7. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    wazazi wa lusinde walileta chizi duniani
     
  8. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hoyeeeeeeeeeeeeee kwa UFISADI kama dini kila pembe ya nchi!!!!!!!!!!

     
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,331
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    Mkuu haya si maneno yake. Haya ni Mansno ya Lusinde Kibajaj. Aliyatoa siku anaporomosha matusi kwa CDM
     
  10. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Samahani basi wazazi wa lusinde walimleta chizi duniani
     
  11. K

    KABUKANOGE Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh, jamaa hata macho yanaonekana kama ya jambazi vile, ila poa Wameru wameambiwa eti wakimchagua mkazamwana wa Lowassa ndio watapewa arthi na kupatiwa maji katika jimbo lao, ila wakikataa basi, na wabongo tunavyoogopa mtu mwenye kitambi kama mkapa ni full kushangilia, ila watu wangu wanaangamia kwakukosa maarifa
     
  12. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mods please, threads kama hizi muwe mnazituta tuu.
     
  13. K

    KABUKANOGE Member

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenzio ni mkazamwana wa Lowassa na wewe unamkaza mwana wa nani?, maana siku hizi mpaka uwe na nafasi ya kuwa mkazamwana wa kigogo na hapo ndipo upewe nafasi, mimi bado najiuliza hivi huyu jamaa ambae hata kura alikuwa anapigia Kawe amekuwa na uchungu wa watu wa Meru tangu lini?, ila kwavile watanzania bado tunafuata baba na mkwe wake basi, hata hivo Nassari atashinda
     
  14. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,399
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    CCM ziiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!!!!!!!!!!!!!!
    Ziiiiiiii...........Ziiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!!!!
    Ziiiiiiikwaaaaaaaaaaaaaaa!!!!
    R.I.P CCM.
     
  15. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ***** mwingine hata hauna maan. Sasa kama ccm inashinda arumeru sisi tunafaidika nini? Ujinga mtupu....!!!
     
  16. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Thread Kama hizi naziogopa kwasababu huwa napata ban kwa Matusi nayoporomosha Ngoja nipite tuu
     
  17. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    watu wengine bana kama huna cha kuweka hapa jamvini ni bora ukazoe mbolea ya kuku uweke kwenye mdomo wako itakusaidia kurutubisha u tz wako ili ujue kufikiri.eti kwa kishindo!!!!!!!!!!!!!!!!?????????????? Huna hata aibu.mmezoea kishindo kishindo hivi nawaukiza magamba wote mnafahamu maana ya neno kishindoooooooooo???? Au unajiropokea tu?jamani acheni kuropoka.
     
  18. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  19. S

    Stoudemire JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 840
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbona CCM imeshashinda long time
     
Loading...