Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Oyee UK-Wanachama wa CCM UK...Walikimbia nini Tanzania? Something Wrong TZ-UK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by niweze, Feb 5, 2011.

  1. n

    niweze JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. p

    politiki JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    nimepata tabu sana kumuelewa huyu ndugu na hasa kwenye issue zake ajira milioni moja na shule za sekondari. ajira milioni moja hazikuzalishwa kama anavyodai na ushahidi mkubwa ni kuongezeka kwa un employment rate ndani ya nchi kwani kila mwaka vijana laki saba wanamaliza darasa la saba bila ya kwenda secondari kwahiyo kwa miaka mitano hao ni zaidi ya watu milioni tatu na nusu bila ya kuhesabu wale wanaomaliza form 4 na 6 kwahiyo kama hizo ajira kweli milioni moja zilitengezwa ukitoa na idadi ya wanaomaliza shule kwa miaka mitano tu ni vijana milioni mbili unusu wanabaki bila ya kazi. kuhusu mafanikio ya kujenga shule nyingi karibu kila kata na shule hizo kutokuwa na vitendea kazi wakiwemo walimu nafikiri matunda yake tumeyaona zaidi na ya nusu ya wanafunzi wote waliomaliza sekondari mwaka 2010 walipata division zero na pia ukichanganya nawaliopata division 4 kwa ujumla asilimia 88 ya wanafunzi wote hawakwenda kokote sasa kama matokeo haya huyu bwana anayaita mafanikio basi tuna matatizo makubwa sana ndani ya nchi yetu.
     
  3. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hilo ndo swali. kama ccm inaweza kwa nini wasirudi bongo? yani kuna wajinga wengi sana humu!
     
  4. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Warudi wachekwe!!! Achaneni na wanafiki hao...
     
  5. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Uhuru wa kujumuika
     
  6. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2011
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,453
    Likes Received: 1,071
    Trophy Points: 280
    Hhahaha...CCM Oyeee..duh..nimekumbuka mbali sana..siku ya Mwenge au kiongozi wa chama kitaifa au kimkoa akija.... shule zinafungwa na wanafunzi mnaenda kujipanga barabarani kuimba fikra za mwenyekiti...duuh..

    I like this guy th way he expresses whatever he says with optimism and passion.

    Tatizo langu: Unawaona kabisa hawa jamaa wote wanafiki..no body believes their words.....Kuna tofauti kubwa sana kati ya CCM ya enzi hizo na CCM ya siku hizi...well..time flies!
     
  7. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    chai, :A S thumbs_down:
     
  8. M

    Mswahela Member

    #8
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    They are just home sick
     
  9. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wakimbizi
     
  10. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    nini kilikuwa kinaongelewa mie naclick inaniambia video removed by user:spy::israel:
     
  11. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ngoja Tukuamshe Mwana Jamii Forums; Mwezi Ujao ni Uchaguzi CCM NEC;(Halmashauri

    KUU) kwahiyo nadhani

    Wamekuja kugombania hizo nafasi wakizipata ndio ulaji unaanza...
     
  12. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    cccm oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee,na mie kuanzia sasa nitakuwa napigia debe chama la ccm,chama kubwaaaa :flypig:
     
Loading...