Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM ombeni ushauri kwa hawa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sir R, Aug 27, 2011.

  1. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nafkiri washauri wazuri wa CCM ni Gaddafi aliwafanyia mambo mazuri walibya tatizo kasahau kwamba nyakati zina mabadilika. Ben ALLY jeuri ya fedha ilimdanganya. Mubaraki naye hivyo. Nguvu ya umma iliwashughulikia.

    CCM wanafanya kwa mazoea ya kuwa wana serikali na wana fedha. Siku Arusha itakapobadilika kuwa Benghazi au Taharir ndipo watajua kuwa nguvu ya umma nini maana yake.

    Hawa viongozi hapo juu wanazoefu mzuri, CCM muwasiliane nao.
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,586
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    Gaddaf alikuwa mshrika mzuri wa jk wa pili.
    Atakuwa anajua kila kitu, labda tumkumbushe.
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  4. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  5. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    crap.
    hivi huwa mnatumia vigezo gani kuleta thread hapa jf? Thread kama hii haina tija. nikichefuchefu. sasa hapa mtu utachangia au kujifunza nini? Pumba? au what? Ingekuwa vizuri kuwe na vigezo vya kuleta thread hapa ili watu wachangie na wengine wajifunze. Labda iwe ni taarifa? swali lenye tija, au makala yenye vision.Otherwise utumbo kama huu hautatusaidia.
     
  6. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG][​IMG]
     
Loading...