Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM nunueni bendera

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kaa la Moto, Oct 27, 2009.

  1. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Bendela hizi hapa chini zinatia aibu. Zimechanika na bado zimeng'ang'ania mitini:D
    Copy of _Bendela edited.jpg
    Moja ni bendela ya halmashauri ya wilaya ya Muleba mkoani Kagera.

    Bendera CCM edit.jpg
    Ya pili ni bendela ya sisi m. imekutwa kwa mwenyekiti wake wa tawi moja huko Bukoba. Kama bendela haziwezi kubadishwa na kuwekwa nzuri je maendeleo yanawezekana kutetewa na hawa wenyeviti wa mitaa? Nina mashaka.
     
  2. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Hizo bendera ni kielelezo halisi cha hali ya nchi ilivyochoka. Mitaro, barabara, majengo, mashule, mahospitali nk yanafananafanana na hizo bendera. By the way msikonde next year zitabadilishwa .. huwa zinabalilishwa wakati wa general elections.
     
  3. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hizo labda ni za Wachovu Chadema
     
  4. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haaaaaaaaa!!!!!!!!!!. Chadema si hizi inatumia bendera za ccm? Usijitetee. CCM yenyewe imechakaa vya kutosha ndo maana hata bendera zao zimechakaa. Nawashauri wazipeleke kwa fundi cheraani wakaziwekee virakamaana hawatakuwa na pesa za kununua mpya. mianya mingi waliokuwa wanaitumia imejulikana, hivyo wakitu mia pesa walizo nazo vibaya kwa kununulia bendera, wataoksa pesa za kuonga wapigakura.
     
  5. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2009
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Rafiki yangu MF,
    Poleni sana Chadema kwa kuangukia pua kwenye uchaguzi wa Serikali za Mitaa

    Mpira ni Magoli, sio chenga na mbwebwe.
     
Loading...